ใครสนใจร่วมงาน Super Club Thailand บ้างเอ่ย??

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Cyber-Asti, 25 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    นี่ก็ใกล้งานแข่งเข้ามาทุกทีแล้วนะคับ...

ใครสนใจก็เข้าไปดูรายละเอียด และ อัพเดท ข้อมูลได้ทุกวันเลยนะคับ

เท่าที่ผมไปฟัง ร่วมงานแถลงข่าวมา สิ่งที่ผู้จัดเล็งเห็นคือ Rookie หน้าใหม่ๆของวงการ

motorsports ของเมืองไทย จะเรียกได้ว่าเป็น basic หรือขั้นพื้นฐานก็ว่าได้คับ

ผมว่ารายการนี้น่าจะปั้นนักแข่งดาวรุ่งให้เข้าสู่วงการได้จิงๆนะคับ

แต่ก็ต้องลองดูคับ ว่าจะออกมาเป็นอย่างไร กับ5สนามของปีนี้

ปล.ใครสนใจลงแข่งก็รีบสมัครกันนะคับ..เพราะรุ่น car club มีแค่ 5รุ่นเท่านั้น

มีเปิดคอร์สฝึกทักษะกับนักแข่งอาชีพด้วยล่ะคับ..เป็นใครต้องสืบกันเอาคับ
    :D:D

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    กิจกรรมดีๆ คร้าบบบ

3. NeoVIP

NeoVIP New Member Member

380
    2
    0
    อยากลงบ้างเหมือนกัน

แต่รถไม่แรง ไม่มีตังค์ทำด้วย นั่งดูน้ำตาคลอต่อไป....

ใครมีทางออกให้ผมบ้าง

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไปแข่งกันเยอะ ๆ นะคับ ทางผู้จัดจะได้มีกำลังใจในการจัดงานดี ๆ แบบนี้ให้พวกเราอีกนะคับ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากไป อ่ะ

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครมีเจ้าตัวแรง และยังไม่เคยลงไปขับใน circuit ก็ลองเอาไปลองกันดูนะคับ

ผมว่า ความรู้สึกน่าจะดีกว่ามาอัดกันบน ถนนอีกอ่ะ...หุหุ

ดันให้ชาว super club thailand ทุกคนค๊าบ....

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น่าไป

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เข้ามาขยับกะทู้นี๊สนึงคับ กลัวจะเหงา

สาวกเลือดนักซิ่งช่วงนี้สงสัยซุ่มทำรถกันอยู่แน่ๆเลย

ยังไงก็เจอกันนะคับ...

อ้อ..เสาร์นี้ก็มีงานเตะฟุตบอลกระชับมิตรของชาว MRC กิจกรรมดีๆ ช่วยหนับหนุนอีกแรงคับ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้เข้ามาแร้ว...คับ

เพื่อนๆ พี่ๆ เตรียมซ่ากันรึยังเอ่ย....

ผมเห็นถ้วยรางวัลแล้วล่ะ....

งาม...ไม่เหมือนใครคับ..

รอดูกันต่อไป กับงานดีๆ ที่จะเกิดขึ้นในเมืองไทย (ของเรา)

10. chang

4,985
    57
    48
    น่าไป อ่ะ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากไปมาก ๆ แต่มีแววว่าจะติดงานสัมมนาอ่ะคับ

12. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    ใครจะไปยกมือขานชื่อหน่อยครับ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมไปค๊าบ...

ท๊อป กับ Cyber-Asti คู่หู

ลงสมัครรุ่น Car Club ไปแล้วคับ ใครสนใจโทรหาผมได้นะคับ

จะพาไปสมคัร....

086-564-1308 ท๊อป คับ....หุหุ

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากไปวิ่งด้วยอ่ะ แต่มีแววว่าจะติดงานสัมมนาแน่เลย ซวยอีกแระ เฮ้อออออ :mad:

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สนามแรก...ไม่ว่างไม่เป็นไรหรอกคับ..มีตั้ง 5 สนาม

แต่ขอบอกว่า หลังจากสนามที่ 5 แข่งเสร็จแล้ว เค้าจะพาพวกเราไปวิ่งและ

นำรถของพวกที่ลงแข่ง ไปโชว์ที่งานบางแสนด้วยนะคับ...น่าสนไหมล่ะ..

ผมคงไปทั้ง 5 สนามเลย (ถ้ารถไม่เป็นไรไปซะก่อนนะ...
    ):confused::confused::confused::confused:

16. น่าไปก็ไปจิคะ เห็นบอกน่าไปมา 3 รอบแระ คริๆๆๆ :D:D

17. Candy_Man

Candy_Man New Member Member

41
    0
    0
    กิจกรรมดีน่าหนับหนุน

18. Sequential

Sequential New Member Member

6
    0
    0
    น่าสนใจแฮะ..แอบไปดูก่อนดีก่า...

19. chang

4,985
    57
    48
    แหม ! ก้อ มันน่าไป จริง จริง นี่น้อง

20. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เจอกันที่งานนะพี่ช้าง:D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

คุณช้าง...ผมนับต่อจากเจ้าออยว่า....มันน่าไป 4 รอบแระ...หุหุ

ตกลงไปป่าวเนี่ย...รอรวบรวมสมาชิกอยู่อ่ะค๊าฟ....

ปล.. ใครสนใจที่จะลงรุ่น car club แบบขำๆ รวบรวมกันเข้ามานะคับ..

เพราะว่าเค้าจัด club แค่ 5 รุ่นเอง..รู้สึกตอนนี้เค้า block ไว้ 2 club แล้วอ่ะ

คงเหลือแค่ 3 คลับสำหรับพวกเราอ่ะค๊าบ...

***ส่วนเรื่องกติกาของรุ่น car club ก็ไม่มีไรมากคับเน้นเรื่องระบบความปลอดภัยเป็นหลัก รถบ้านๆ ก็วิ่งได้นะคัฟ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปค๊าบ งานสัมมนาเดือนหน้ายังไม่ค่อยชัดเจน เห็นเค้าบอกมาว่าอาจจะเลื่อน สาธุ ขอให้เลื่อนทีเถอะ จะได้ไปวิ่งกันมันส์ ๆ เนอะ :D

23. chang

4,985
    57
    48
    จ๊ากกกกก ! พี่มางัยเนี่ย !

แหม ............. ขำ ขำ อ่ะ พี่ เอา ประสบกาน :D:D:D

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จะรอดู มีนู๋โคลท์กะนายแอสติ ไปวิ่งกี่คัน...

คุณเก่งคับ..รบกวนพาสาวก MRC ไปกันเยอะๆนะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้