เซง ครับ พี่น้องครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Nung_Maesot, 5 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เมื่อคืนไปเที่ยวมา ตำรวจตั้งด่าน(ยังไม่ได้กินเหล้าเลย)
    โดนโบกครับ แล้วมันเดินดูรอบคันแบบละเอียด

แล้วก็ตรงเข้ามาหาผมพร้อมกันพูดเสียงนิ่มๆว่า
    น้องครับ ข้อหาของน้องนะครับ

ดัดแปลงสภาพรถ(มันบอกผมใส่สปอยเลอร์)กะโหลดเตี้ย
    ท่อเสียงดัง เกินไปรบกวนชาวบ้าน
    ผมเลยยื่นแบงค์50ให้ มันบอกอ้าวดูถูกกันนี่หว่า
    เด๋วโดนติดสินบนเจ้าพนักงานอีกข้อหา
    ผมก็เลยเปลี่ยนแบงค์100ให้มัน
    แล้วบอกมันว่าถ้าไม่เอาก็เขียนใบสั่งมาผมรีบ
    เขียนไปเหอะมันไม่มีหรอกข้อหาโหลดเตี้ยอะ
    ผมแต่งรถมาโดนจับมาเยอะแล้วพอรู้บ้างแล้วว่าข้อหาอะไรบ้าง

มันก็หยิบแบงค์100ไปแล้วบอก เออไปๆ คราวหน้าขับรถดีๆละ

เซงกะมันจริงๆไอ่พวกนี้แมร่งคอยรีดไถชาวบ้าน
    แมร่งเข้ามาทำรถอู่ผมจะฟันให้เชือกเลือดเลย
    เซงหวะ:mad::mad::mad:

2. เจอประจำ พวกหมาพวกนี้ แต่ไม่เคยโดนเรียกเพราะเหตุผลนี้

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    นึกว่าให้ทาน..คับ

4. shove

shove New Member Member

19
    0
    1
    ที่พูดมาก็ถูกครับ ที่ว่า ไม่มีข้อหาโหลดเตี้ย เพราะเค้าเขียนว่า ดัดแปลงสภาพรถ ครับ
    ขนาดผมยังโดนข้อหาไม่ล้างรถเลย พึ่งกลับมาจากแรลลี่โคลนเขลอะเลย มองไม่เห็นทะเบียน ไม่เห็นป้ายวงกลม ว่างั้น

5. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
  6. Nung_Maesot

831
    2
    0
    ระวังโดนข้อหาที่หนักที่สุดในโลกนะครับ
    ผมเคยโดนมาเเล้วตอนขับ เซฟฟิโร่
    ข้อหากวนตรีนครับ ใบสั่งยาวเปนหางว่าวเลย
    ตอนนี้โดนที่นครสวรรค์ หมดไป7000 เลยไม่อยากเถียงตำรวจเลยนับจากนั้น

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เออจริง

8. ผมก็โดนประจำครับ

9. จับดีดโปก เลยนี่ คริๆๆ

10. shove

shove New Member Member

19
    0
    1
    อยู่แก๊งเดียวกับ ผู้กอง ณัฐ ปล่าวเนี่ย ซาดิสน่าดู:):):)

11. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    น่าจะใช่ครับ............แต่ผู้กองณัฐไม่บ้ากามนิครับ

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เลวมากคับ ไอ้หัวปิงปอง หาเรื่องแดกตลอด

13. Shmeichate

Shmeichate New Member Member

35
    0
    0
    โดนแถวไหนอ่ะ จะได้ไม่ผ่านไปแถวนั้น

14. Nung_Maesot

831
    2
    0
    แยกหน้าเทศบาลอะครับ ไปเที่ยว Y2K

15. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สงสัยแกงค์...เดียวกัน :D:D:D:D

16. จิงคับพี่น้อง...ขนาดรถผมไม่ได้ทำอะไรเลยยังเคยโดนเรียกตรวจซะระเอียดเลย นี่ถ้ามีข้อหาขับรถเก่ากว่าที่กฏหมายกำหนด..ผมคงเงินไปเป็นกระสอบอ่ะคับ (โดนทุกด่าน)อิอิอิ

17. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    น่ากลัวจิง.สมัยนี้..........ต่อไปนี้จะกลัวโจร.....รึ...ตำรวจดีหว่า...........

18. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    มันคือโจรที่อยู่ในคราบของตำรวจ ครับ

หอยมันไม่มีมือ ไม่มีเท้า มันยังหากินได้
    แต่ไอ้พวกนี้มันมีครบเลยครับ ขาดอย่างเดียว จรรยาบรรณ
    มันเลยหากินกะเรา ไอ้เ..ว

19. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มาด่ากันเยอะๆ

20. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    โหดร้ายกันจิงๆๆ:cool:

21. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    เห็นด้วยคับ

22. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดีๆคับ ช่วยกันด่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้