ขอรบกวนพี่ๆ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย tokaei, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tokaei

tokaei New Member Member

34
    3
    0
    คือผมจะเอาไปทำรายงานอ่ะ ช่วยตอบหน่อยนะครับ:)

1. อินเตอร์เนตมีส่วนช่วยในการหาข้อมูลเกี่ยวรถอย่างไร
    2. อินเตอร์เนตมีส่วนผลักดันอะไรบ้างกับวงการรถยนตร์
    3. ถ้าไม่มีอินเตอร์เนต จะหาข้อมูลเกี่ยวกับรถยนตร์ได้ยังไง

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    1.ได้โดยการศึกษาข้อมูลจากทั้งในและต่างประเทศ

2.ทำให้เกิดการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้รถ รวมถึงการประชาสัมพันธ์

3.จากทางโทรทัศน์ หนังสือ

3. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    1.เราสามารถใช้เสิร์ชเอ็นจิ้นต่างๆ หาข้อมูลเกี่ยวกับรถได้มากมาย ไม่ว่าจะเป็น google yahoo msn เป็นต้น และผู้ผลิตรถยนต์ต่างๆ รวมทั้งอุปกรณ์ อะไหล่ ต่างก็มีเวปไซด์เป็นของตนเอง สามาหาข้อมูลได้มากมายจากเครือข่าย www (world wire web) ทำให้เกิดการแข่งขันด้านการบริการข่าวสารและการให้บริการผ่านเครือข่ายอินเตอร์เน็ตเพื่อกลุ่มลูกค้าเดิม
    และเพื่อขยายฐานลูกค้าใหม่...
    2.คล้ายๆข้อ 1. ครับ
    3.จากสิ่งพิมพ์ต่างๆ โทรทัศน์และเครือข่ายประชาสัมพันธ์ต่างๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้