ใน Club มีคัยทำสีเหลือง บ้างเป่าคับ ขอรูปมาโชว์หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย หนุ่ม เทเลคอม, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใน Club มีคัยทำสีเหลือง บ้างเป่าคับ ขอรูปมาโชว์หน่อยคับ

ส่วนใหญ่ ES ที่ทำสีเหลือง นี่ใช้สีเบอร์อะไรกันคับ ของผมจัดเบอร์สี Y66 ไปเเล้ว ยังไม่รู้เลย เสร็จแล้วจะออกมาไง -*- :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2008
  1. รอชม รูป นะคับ อิอิ

2. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ผมชอบเหลืองของคันเนี๊ยะ แต่ไม่กล้าทำครับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยคร้าบ

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    นี่มันรถตาตั้มสมัยก่อนนี่หว่า:D

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ เ พ่ ตั้ ม ส ว ย เ ด่ น ดี อิ อิ ช อ บ

5. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0

กรี้ดดดดดดด ชอบๆๆ

มีรูปเก่าๆอีกมั้ยครับ กะลังหาอยู่เลย

คิดถึงอดีตเมื่อวันวาน :eek:

6. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    สวยหามคับ

7. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    เหลืองนี้ ชอบเหมือนกัน......

8. tokaei

tokaei New Member Member

34
    3
    0
    ของผมเองครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วย:D:D

9. แหล่มเลย สวยดีคับ

10. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    รอดูเหลืองๆของคุณหนุ่มอยู่นะคร้าบ ถ้าได้แว้วจัดให้ดูด่วน ใจหนึ่งก็อยากได้สีเหลืองเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้