โทษครับร้านเฉลิมชัยเฮดเดอร์ไปไงครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ก็เค้าไม่รู้อะนะ, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอโทษนะครับไม่ทราบจริง ช่วยที คือ ผมอยู่สี่เเยกเหม่งจ๋ายอ่ะครับ มีคนบอกให้ไปเรียบทางด่วนรามอินทรา แต่ไม่แน่ใจ ใครมีแผนที่ช่วยทีครับ

1. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    วิง่มาทาง เรียบด่วนครับ ข้ามสะพานข้าม ถนนเกษตร-นวมิน แล้วกลับรถ แล้วเลี้ยวซ้าย ไป ประมาณ กิโลได้อ่ะคับ ร้านอยุ่ ซ้ายมือ (ตรงข้าม ร.ร. เลิศหล้า เสาธงใหญ่ๆ อ่าคับ)

2. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ป้ายชื่อโรงเรียนก็ใหญ่โค... แหงนมองสูงๆหน่อยนะทั้งป้ายและเสาธง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้