พอดีจะเดินทางไปแอ๋วเหนือแล้วอะครับวันพุดถึงศุกหรืออาจถึงเสาด้วยเลยอยากจะ.....

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MeAnInG, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ถามเบอร์เพื่อนๆ es club zone เชียงใหม่หน่อยจะได้แวะไปหาหน่อยหรือบางทีอาจจะรบกวนพาเที่ยวเชียงใหม่สักคืนนึงนะเพื่อเป็นการชิมลางและเก็บภาพบรรยากาศอันแสนอบอุ่นก่อนที่ ES กรุงเทพจะขึ้นไปเยือนชาวเชียงใหม่อยางเป็นทางการช่วงเดือนมีนาคมนี้ แล้วเจอกันนะครับ แต่ครั้งนี้ผมคงไม่ได้เอารถcivicไปนะพอดีจะเอารถเพื่อนที่ออฟฟิตไปแทน งิงิ

2. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    นั้นแน่ ไปชิมลางก่อนเลยนะ หนุกหนานแน่ๆ

3. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ยินดีต้อนรับครับ มาวันไหนล่ะ

โทรมาคุยกานได้ครับ 084 4855 955

4. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    เรปข้างบน ล้อสวยจังฮู่ เหอๆ

5. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    จัดไปอย่าให้เสียน๊ะพี่มีน เผื่อเดือนมีนาตั้มอาจจะขอไปแจมที่เชียงใหม่ด้วยคน

6. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ส่งสายสวาทไปชิม....ก่อนค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้