หวัดีครับ สมาชิกใหม่ ใช้ 825 ใครใช้รุ่นเดียวกันเข้ามาหน่อย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย พั้นซ์, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พั้นซ์

พั้นซ์ New Member Member

6
    0
    0
    ใครใช้ 825 ขอเมลไว้เลยนะฮะ จะได้แอด ไปคุย กัน

2. ounang

ounang Guest

0
    0
    0
    ตามหาอยู่นาน

ดีครับผมก้ใช้ 825 อยู่หาอยู่นานคนที่ใช้รุ่นเดียวกับเรา ( ไม่คิดว่าจะมี )[email protected] เพราะรุ่นนี้คนใช้น้อยมากนับคันได้เลยอะ

3. พี่โย่ง

พี่โย่ง New Member Member

9
    2
    1
    ผมใช้ 820Si ปี 95 สีเขียวครับ แต่มีอะไรก็คุยกันได้ครับ เรารสนิยมเดียวกัน

4. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    งั้นจะแปลกมั้ยถ้าผมใช้ 827 อิอิ

5. zingaro

zingaro New Member Member

4
    0
    0
    ผมด้วยครับ [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้