อยากทราบว่าท่านใดได้ลองขับรถที่จะใช้แข่ง 24 ชั่วโมงแล้วบ้างครับ?

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย WF_Kitti, 18 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อยากทราบว่าท่านใดได้ลองขับรถที่จะใช้แข่ง 24 ชั่วโมงแล้วบ้างครับ?
    วิจารณ์ด้วยครับ อยากทราบอาการครับ ????????????

2. Alex Ptt Speedway

Alex Ptt Speedway New Member Member

18
    0
    0
    อาการน่าเป็นห่วง

ถ้าพี่กิตติถามผม ก็ต้องตอบว่าอาการแย่ครับ
    หมายถึงคนน่ะครับ หลัง test 24 ชั่วโมงแล้ว ไข้ขึ้นครับ:eek:

3. Kazza

Kazza New Member Member

138
    0
    0
    อยากแข่งแต่กลัว สลบไปหลายวัน ก๊ากๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้