อยากรู้จักเบอร์โทร เเล้วร้านพี่สุนทร ที่ทำ 3S เก่งๆ อะครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย 3sgte, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เห็นว่าเค้าอยู่ เเถวประชาชื่น ไม่ทราบว่าเพื่อน ๆ เคยไปไหมครับ มี เบอร์ไหม เเนะนำด้วยครับ รถผม มีอาการไม่ค่อยดี จะไปให้เเกดูหน่อย

2. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    อับ คับเห็นบอก ทำ ตากลม มาหลายคันหละ ว่าจะเข้าไป หา พี่ เค้าสักหน่อยเหมือนกัน

แต่ ม่ะรู้จักที่อยุ่ชัด เจน

^^

3. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    08-1825-5847

โทรไปเลยครับ

4. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    มี เเผนที่ไหนครับ อยากไปที่ร้านจะเอารถไปทำ

5. CARINA

6,061
    165
    63
    อธิบายได้ป่ะครับ ไม่มีแผนที่อ่ะครับ

เอาจากถ้ามาจากวิภาวดีเข้าต่างระดับรัชวิภา

มุ่งหน้าไปแยกประชานุกูล แล้วเลี้ยวซ้ายตรงแยกประชานุกูล

เพื่อไปทางบางซื่อ เลี้ยวไปประมาณ 500 เมตร สังเกตุไฟแดงคนข้าม

เลี้ยวซ้ายตรงไฟแดงเลยครับ มันจะเป็นซอยเดียวกับการประปา

จะเห็น 7-11 เข้าซ.7-11 เลยครับแล้วตรงไปตามทาง

จะมีโค้งขวาแล้วซ้าย แล้วเลี้ยวขวาเลยครับ

ตรงเข้าไปประมาณ 100 กว่าเมตรเลี้ยวซ้ายซ.สุดท้ายครับ ถึงเลย

6. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ขอบคุณ คร๊าบ ว่าจะให้พี่ ดูเครื่อง กับ ช่วงล่าง อยู่เน่าเต็มที่แหละ ^^

7. CARINA

6,061
    165
    63
    จัดไปครับ ไปที่นี่ไม่เคยผิดหวังครับ

8. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    มีจิ งานไม่ผิดหวังครับ
    ผิดหวังที่บางทีไปแล้วเมาไม่สมใจครับผม หุหุหุหุ

9. Mr. P

Mr. P New Member Member

6
    0
    1
    หึหึหึ ตามคนข้างบนไป . . . .

10. CARINA

6,061
    165
    63

หวัดดีครับคุณอ๊อด

เมาไม่สมใจนี่เป็นไงครับ

เมาน้อยไปหรอ :D

11. odd

124
    4
    0
    ครับ บางทีรู้สึกว่าเมาน้อยไปฮะ

ที่เค้าบอกว่า เลอกเหล้า เลิกจน นี่จริงๆ ครับผม

12. CARINA

6,061
    165
    63
    อย่าดื่มเยอะนะครับ ไม่ดีหรอก

เพราะเมื่อก่อนผมดื่มเยอะมาก

แต่เด๋วนี้เลิกดื่มแล้วครับ

หันมาฉีดเหล้าเข้าเส้นแทน ขี้เกียจชง อิอิอิอิ

13. odd

124
    4
    0
    ว่างๆ ก็เข้ามากันครับ พอดีกะลังจะมีมีทติ้งทั้งอู่ด้วยครับ จะได้ลองปรึกษากันได้ฮะ วันเสาร์ๆๆๆ มากันเยอะครับ ทุกอาทิตย์

14. CARINA

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ ว่างๆจะเข้าไปครับ

ว่าแต่ไปกินเหล้า แล้วช่างทำงานป่ะครับ

15. odd

124
    4
    0
    ทำครับ แต่ว่าเลิกเร็วเหน่อยครับผม อาจจะประมาณ 2 ทุ่ม ครับผม

16. CARINA

6,061
    165
    63
    ขอบคุณครับ แล้วจะเข้าไปนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้