sticker mugen

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย funkky wahwah, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. funkky wahwah

funkky wahwah Guest

0
    0
    0
    ผมอยากทราบว่าที่ไหนมี sticker ล้อ mugen mf10l ขายบ้างคับ คือเพิ่งได้ล้อมาแต่ sticker มานลอกออกหมดแล้วอะคับ เลยอยากได้อันใหม่คับ ใครรู้กรุณาบอกหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    พวกสติ๊กเกอร์พวกนี้ต้องไปหาตามร้านที่เค้ารับซ่อมแม็กซ์อะคับ ไม่ก้อต้องไปตัดตามร้านเอาเองน่ะคับ

3. markpanthong

markpanthong New Member Member

9
    0
    0
    จะหาคำว่า Spoon มาติดที่ล้อเหมือนกันครับ

4. Suphakrit

Suphakrit New Member Member

67
    2
    0
    ผมเคยไปซื้อ ให้เพื่อนอะครับ ที่ร้าน แม๊ก k.sport อะครับ แต่เปงของ ray ติด te37 อะครับ (ร้านแม๊กร้านอื่นอาจจะมีก้อได้น้า ยกตัวอย่างเชยๆ เด๋วนึกว่าขายของ แฮะๆ)ไม่แน่จาว่าแบบอื่นจามีอะป่าว
    แล้วก้อตาม พี่ข้างบนเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้