ออกตัวรอบสูงมาก

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย boy26, 23 พฤษภาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy26

boy26 New Member Member

4
    1
    0
    เวลาออกตัวรอบสูงมาก ไม่รู้ว่าเป็นอะไร แต่พอได้รอบก็พุ่งดี ใครรู้ช่วยหน่อย af30

2. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    เม็ดครัชสึก.. สายพานสึก น่าจะประมาณนี้คับ ลองแกะออกมาดูนะคับ น่าจะเจอตัวปัญหา :D

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อย่างที่ว่าครับซื้อมือสองมาลองแกะชามหลังออกมาดูครับเผื่อไปเจอสปริง"โม"เข้าให้หรือสายพานหย่อนครับ

แก้ไขล่าสุด: 23 พฤษภาคม 2006
  4. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    ตามนั้นครับลองเเกะเช็คมาดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้