อยากได้ระหัสสี ตัวเหลืองส้ม spoon อะครับ ช่วยที

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย MooKaaa, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MooKaaa

MooKaaa Guest

0
    0
    0
    อยากได้ระหัสสี ตัวเหลืองส้ม spoon อะครับ ช่วยที และแนะนำอู่ทำสีที่แบบ เนียนๆ อยู่แถวบางบัวทองครับ

2. adrenalin00

adrenalin00 New Member Member

0
    0
    0
    รถผมก็อยู่อู่สีเหมือนกันคับ กำลังทำเหลืองสปูนอยู่ ได้ยินมาว่ารหัสสีคือ Y56K ของยี่ห้อ ROCK AID ไม่รูว่าสะกดถูกป่าวนะ แต่ผมไม่ได้ใช้สีตัวนี้นะ ผมเอาชิ้นส่วนรถที่เป็นสี spoon ไปให้อู่เทียบแล้วผสมเอาใหม่

3. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
    สีเหลืองของ JAZZ ก้อสวยนะคับเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง

4. best 3D

best 3D New Member Member

21
    0
    0

5. best 3D

best 3D New Member Member

21
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้