จะลองทำอะไรใหม่ๆหน่อยคับ*-*

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย TUM_EVO8MR, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUM_EVO8MR

TUM_EVO8MR New Member Member

5
    0
    0
    คือ อยากทราบว่าMazda323protege..มันมีตัวที่ขับเครื่อน4ล้อมั้ยคับ
    ช่วยตอบหน่อยคับ....ถ้ามีนี่จะหาสั่งท้ายตัดได้ที่ไหนคับ******:cool::cool:

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    มันไม่มีในไทยอ๊ะครับ

ถ้าอยากได้จริงจังคิดว่าคงตองแปลงกันยาวหน่อยละครับ
    เริ่มจากหาเครื่องและพวกระบบขับสี่จากพวกอีโวมาลงแทนครับ

3. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ตัวนี้มีขับเคลื่อนแบบ 4 ล้อครับ
    เอาไว้สำหรับลูกค้าที่อยู่จังหวัดที่หิมะตกบ่อยๆที่ญี่ปุ่นน่ะครับ แต่เครื่องยนต์เป็นแบบไม่แรงนะ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ไม่น่าจะคุ้มคร๊าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้