MARATHON15 SLเป็นยังดไงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย เด็กเชียงใหม่, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ซับตัวนี้แรงจริงไหมครับผมจะได้ไปซื่อมาติดครับที่เชียงงใฟหหม่เขาขยอยู่ที่คู่ละประมาณ28000ครับคิดว่าแพงไปไหมครับแล้วมันคุ้มค่ากับเงินที่เราเสียไปไหมครับจะเอาไปแข่งSPLแบบวัดนอกรถครับ

1. sedona

sedona New Member Member

6
    0
    0
    ยังไงก็ช่วยตอบกันด้วยนะครับพี่น้อง

2. joyce626_kms

joyce626_kms New Member Privilege

322
    0
    0
    ปานกลางค่ะ แต่ลองถามหลายๆคนดูนะคะ

3. sedona

sedona New Member Member

6
    0
    0
    ช่วยตอบให้หน่อยครับว่ามันแรงจริงไหมครับmarathon15SLมันดังมันแรงจริงไหมครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้