มาขอบคุณทุกท่านคับจากRAMA3RACING ZONE

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย PETERBOY, 3 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PETERBOY

PETERBOY New Member Member

601
    2
    0
    สนุกมากๆเลยคับ ต้องขอบคุณคุณเก่งและคุณตี๊ มากๆคับ ที่ให้ชาวRAMA3 RACING ZONE ได้ร่วมกิจกรรมครั้งนี้ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้ร่วมกิจกรรมกันอีกนะคับ:D

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ยินดีคับๆ โอกาสหน้าถ้ามีกิจกรรมดีๆ อะไร มาบอกกานบ้างนะคับ จะได้ร่วมสนุกเเละกระชับมิตรให้ได้รู้จักเพื่อนต่างโซน ให้มากขึ้นคับมีอะไรหรือเจอกันจะได้ทักทายเเละช่วยเหลือกันได้คร้าบบบ คุณบอย

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ขอบคุณเช่นกันคับ มิตรภาพสำคัญกว่าผลการแข่งขันเน่อ โอกาสหน้าเจอกันใหม่จ้า

ปล.รถสวยๆกันทุกคันเรย

4. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ยินดีครับ

สนุกมากๆเลยครับ โอกาส หน้าต้องมีอีกแน่ๆเลย เตรียม ซ้อมกันให้ดีนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้