ขอประนามพวกโจรกระจอก.......

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย jokeza, 2 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ที่ออกมาตั้งกระทู้อย่างนี้ ผมไม่ได้บ้านะครับ แต่มันโมโห กับการกระทําที่เรียกว่า " ขโมย "
    การที่แต่ล่ะคน หาของแต่งมาใส่รถกันนั้น กว่าจะได้มา ยากมากนะคับ กว่าจะเก็บเงินได้แต่ล่ะบาท
    แต่พวกคุนๆทั้งหลาย มาถอดออกไป คิดบ้างไม๊ ว่าเค้าจะเสียใจแค่ไหน อย่าให้ผมเจอ จะๆ นะคับ
    และขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง กับ ผู้เสียหาย
    1. ตี๋ซ่าส์ โดนงัดโลโก้ zx
    2.น้องแอ๊นซ่าส์(น่ารัก) โดนงัด Hแดง โลโก้ fit เสาอากาศ
    3.ตาว ล่าสุด โดนงัด คาลิเปอร์ แบมโบ้ ฉลองเปิดเทอม

ผมขอประนามพวกมัน :mad: ไอ้โจรกระจอก:mad:

2. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    จับได้น่ากระทืบคับไปพวกนี้

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :D ขอบคุณคร้าบโจ๊ก:D

:mad: เด๋วสักวันแม่งก็ต้องไปนอนในคุกเองหละคร้าบ...ไม่ก็รถแม่งอาจเบรคไม่อยู่มิดตายห่าก็ได้อยากขโมยเบรคดีนัก แถมดันมาทำน๊อตสเปนเซอร์รูดอีก ไม่เอาไปทั้งสเปนเซอร์เลยวะ:mad:

:( เศร้าเลย Brembo Ducati สี่พอร์ตป๋ม บินไปแล้ว:(

:p ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพน่ะคร้าบ...แต่ว่ามันน่าโมโหจริง ๆ:p

4. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    รถยังอยู่ก็ ok แล้ว

5. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ต้องโดนเข้าซักวันไอ้พวกนี้มันเ_วจิงๆๆ....ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

6. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ดีนะที่ผมจอดในบ้านทั้ง2คันยกเว้น4ล้อที่จอดนอกบ้านไม่งั้นล่ะโดนแน่เวลาเอาไปล้างนอกบ้านทีไรมีคนมานั่งดูเรื่อยส่วนใหญ่จะเป็นเด็กแนวอ่ะ...ไม่รู้แมร่งแนวไหนมันคงมาสืบของอ่ะเสียใจด้วยน้อง......

แก้ไขล่าสุด: 2 พฤศจิกายน 2005
  7. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ถ้าอยู่แถวปปากน้ำ นะขอบอกจมตีนแน่...แน่ (ถ้ารู้ตัวนะ) มัน

8. god army

3,198
    77
    0
    อิๆๆจะบอกให้ก็ได้ว่าโจรต้องไม่ปล้นโจร55555

9. `Tao

859
    11
    0
    :mad: ให้แม่งมิด ๆๆ อยากขโมยเบรคดีนัก:mad:

10. เมื่อวานข้างบ้านโดนยก WaVe 125 ไปคันนึง ไร้ซึ่งร่องรอย

11. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    สาวกท่านไดรู้เบาะแสกรุณาแจ้งด้วยครับ อย่าให้พวกนี้มานเกิด:eek:

12. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    มันไม่กระจอกหลอกมันเตรียมตัวมา
    พวกเราต้องระวังกันให้ดีป้องกันให้ดีครับ
    เสียใจด้วยครับ ปั้มเบรคควรใส่น๊อตที่มีตัวล๊อคครับ
    หรือน๊อตหัวจีบถอดยากหน่อย

13. jokeza

339
    3
    0
    อย่าให้เจอและกัน

14. BALLGT

608
    4
    0
    เจ้าคันเหลืองผมโดนขโมยคาบูคับเพิ่งวางมาใหม่ด้วยเเม่งถอดไปได้ไงก็มะรู้อ่ะคับคาบูเเดทเเบบเบิกใหม่ของเเท้ด้วยอ่ะคับลุดละตั้งเกือบพันเเสดอย่าให้กุจับได้นะเมิงเพิ่งโดนเมื่อวานเองคับโดนเเถววงเวียนใหญ่คับ

15. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    พวกเนี๊ย จับได้ต้องตี๊บอย่างเดียว :mad: :mad: :mad:

16. jokeza

339
    3
    0
    มีหายกันทุกวัน เพราะไอ้พวกนี้มัน ไม่มีปิดเทอม

17. `Tao

859
    11
    0
    :mad: เลยต้องยืมรถชาวบ้านมาใช้ก่อนเลยเนี้ยยย...วันนี้:mad:

18. jokeza

339
    3
    0
    ซื้อมาใส่อีกรอพวกมันมาถอดอีกรอบ:D

19. `Tao

859
    11
    0
    :D เด๋วซื้ออีก ๆ เอา ZX ก่อน ...โจ๊ก:D

:mad: รอทืบเลย...คราวนี้:mad:

20. BALLGT

608
    4
    0
    รอบมันมาเเกะปุ๊ปดักกระตืบเลยครับ

21. god army

3,198
    77
    0
    งั้นต้องระวังตัวหน่อยแล้ว.....ช้างเหยียบ5555

22. pickkyboy

216
    1
    0
    น้าอย่าเอ็ดไปสิ.......

23. jokeza

339
    3
    0
    อ๋อ น้าเป้ เอาไปแล้วส่งให้น้าบัตินี่เอง

24. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    เ ว ง จิ ง ๆ อ้ า ย พ ว ก นี้ ถ้ า จั บ ไ ด้ น่ ะ จ า ใ ห้ น้ อ ง มิ้ น ท์ จั บ อั ด . . . ซ ะ เ ล ย หุ หุ

25. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    หนูว่าถ้าจับไอ้พวกนี้ได้ต้องตัดมือมันทิ้งให้หมด :mad: :mad: :mad:

26. pickkyboy

216
    1
    0
    หนูถูกใส่ร้าย :confused: หิหิหิ หนูป่าวทำนะ:p

เอาไรบอกนะโจ๊กเดี๋ยวสั่งเด็กจัดให้ :eek:

27. god army

3,198
    77
    0
    มินท์โดนอีกแล้ว....ชอบๆๆ

28. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0

แหมโหดจิง ๆๆ:eek:

29. `Tao

859
    11
    0
    :D ต้องให้ตี๋มาช่วยอัดด้วย...อิอิ:D

30. jokeza

339
    3
    0
    อัดอะไรกันหว่า:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้