รบกวนถามเรื่องเครื่อง 3s ตัวนี้คือรุ่นไหนครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย singnal, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singnal

singnal New Member Member

1
    0
    0
    ขอสมัครเข้ามาเป็นสมาชิกด้วยนะครับ รบกวนสอบถามเรื่องเครื่องนะครับ คือเป็น เครื่อง 1.8 EFI 16v
    นะครับ แต่ไม่ทราบว่าเป็นรุ่นไหนนะครับ และเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดมีสเป็คหรือคู่มือบ้างไหมครับ
    ผมเพิ่งได้รถมาอยากจะรู้ไว้ดูแลรถนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

2. b14+sr20td04r

b14+sr20td04r New Member Member

2
    0
    0
    4s-fe 1.8

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้