ถามพี่ๆเรื่องบังโคลนล้อหน่อยครับ ว่าควรทำสีหรือดึงออกดีครับ..

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย appleneat, 4 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0
    ผมลองสังเกตดูไม่ทราบว่าส่วนมากดึงออกหรือทำสีเดียวกับตัวรถกันคราบ ขอทราบเป็นแนวทางด้วยครับ:confused:

(ขอถามเพื่มอีกเรื่องนะครับพอดีตอนนี้ผมหา Hแดงหลังตรงรุ่นไม่ไดเลยครับสามารถเอาของ City มาแปลงแทนไหมครับหรือควรเป็นของรุ่นไหนดีครับ)

ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    บังโคลนล้อ เอาออกไปเลยครับ ส่วน H แดง ลองโทรไปหาพี่แหลมครับ พี่แน่นอน..........

3. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ล้อหน้าดึงออกเลย ส่วนล้อหลังเอาออกแล้วมันจะโล่ง ๆ นะครับ ต้องบิกแผ่นยางสีดำ ๆ จากศูนย์ Part No. จากกระทู้ปักหมุดด้านบนนะครับ มาใส่ ทำเองได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้