สอบถามเรื่องสีหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย longman, 10 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. longman

longman Guest

0
    0
    0
    เพื่อนที่กลับสีใหม่ทั้งคันที่ไม่ใช่สีในแค็ตตาล็อกเนี้ยมีสีอะไรกันบางอะครับ
    ที่เห็นก้อมี สีขาว เหลือง แดง น้ำเงินอิมเพรชซ่า มีอะไรแปลกกว่านี้ไหมอะครับ
    ีรบกวนด้วยนะครับผม เอาแบบที่ทำแล้วหรือที่คิดไว้ในใจว่าจะทำก็ได้นะครับ
    ขอบคุณครับ

2. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    เหลืองเขียวเลยพี่น้อง เย้......... แซวเล่นนะ ขำ ขำ

3. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    สีนี้คับเด็ด จิ๋งจิง:D

4. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    รถเราทำตามใจเราเราว่าสีไหนสวยก็ทำไป...................

5. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    กะลังคิดว่าจะทำสีส้ม สลับกะสีขาว กระโปรงหน้า หลังคา ละก้อ กระโปรงหลัง คล้ายคล้ายแบบเนี้ยอ่ะคับ

6. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    longmanคือผมเองกับพี่น้อง เหลืองเขียวเลยหรอครับเพ่ม่อน ส่วนน้องตู้ เอาสีนี้เลยหรือตอนแรกจะเอาสีแดงแบบน้องอะเหละแต่โดนทำก่อนซะและหรือจะเอาแบบน้องตู้ดีจะได้เป็น2แดงแห่งes คลับ อิ อิ
    หวัดดีคุณต้นๆๆ อิ อิ อิ โหตายเและมีคนคิดแบบเราเลย อิ อิ ว่าจะเอาสีส้มเหมือนกันแต่ไม่ได้เป็นส้มฟีโนนะ เป็นส้มของ รถยนต์โปรตอน นีโอ กระโปงหน้าหลังดำไม่ก็เคฟล่า ปล. ถึงน้องตู้ โปรเจค k20 พับชั่วคราวสู้ม่ายใหว และ ฝากช่วยอวยพรด้วยครับ วันที่20 นี้จะมีเมียเป็นของตนเองแล้วเอาเงินแต่งรถไปแต่งเมียหมดแล้ว อิ อิ อิ

7. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    สีดำด้านแนวนอกเลยครับ ... หรือจะเอาไปชุปโคเมียมทั้งคันเอาให้เงาอย่างเบนซ์ SLK ประหลาดๆไปเลย เด่นกว่าทอง Top Secret ชัวร์ครับ...(ไม่ได้เกทับนะ อิอิอิ)

8. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    ยินดีด้วยครับ :)

9. b_123

b_123 New Member Member

57
    5
    0
    ยินดีด้วยครับผม :D:D:D

10. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ขอบคุณหลายๆเด้อ สีโครเมียมคงโดนพี่ตำรวจซิวซะก่อนสิครับพี่น้อง

11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ จ่ ม ทุ ก สี เ ล ย

12. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    จัดเลย ไม่ว่าจะแดงหรือส้ม ก้อ แหลม อยู่แล้วเพ่:D

แล้วก้อ ยินดีด้วยนะ คนมะโสด 555+

13. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ขอโทษที่ฮะ หลุดเข้ามาคับ

สีทองท๊อบ ทำเลยๆ หาแนวร่วมคับ ^^

14. ไม่รู้อ่ะคับ ส่วนตัวผมคิดว่าสี Gun .... ไรน๊า เรียกไม่ถูก อิอิ ที่ EVO 8 9 เขาทำกัน แต่ตอนนี้ที่แน่ๆ รถผมเข้าอู่ทำสีเหลืองไปแย๊ววว ไม่รู้จะออกมา ยังไง รอลุ้นอยู่ อิอิ

15. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ทำสีอารายที่สวยๆก็ได้ครับ รอชมครับ ไว้เป็นแนวครับ

16. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    gun ... มันจะ ออก dark grey matelic ไร งี้ คับ

สวย อยู่ ใช่ได้เยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้