สงสัยเกี่ยวกับมุมสีดำๆของลิ้นหน้าทำอย่างไรกันหรอครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย appleneat, 2 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0
    ตามหัวข้อเลยคราบ สงสัยว่าสีดำๆที่มุมของลิ้นหน้าทำอย่างไงกันครับ
    ช่วยบอกแนวทางกับวิธีการด้วยนะครับขอบคุณครับ :D

2. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ตรงไหนน้อออ... ถ้าเป็นลิ้นหน้าที่มีช่องซ้าย ขวา ก็คงติดสติ๊กเกอร์สีดำเอาน่ะครับ ในกรณีที่เป็นสีดำอยู่แล้วก็ไม่ต้องไปทำไรมันครับ
    ถ้าเข้าใจผิดขออภัยด้วย แหะๆ

3. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ถ้าเป็นลิ้นหน้าของแท้ มันจะมีแผ่นมาให้ติดเลยครับ จำมะได้ว่าเป็นวัสดุอะไร
    แต่อย่างผมใส่ลิ้นเทียม ก็เอาสติ้กเกอร์สีดำแปะเอาครับ
    พอดีคุณอ้น A-Zix ให้มาต้องขอบคุณด้วย

4. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ของผมให้อู่พ่นสีดำด้านให้เลยครับขี้เกียจแปะสติกเกอร์ กลัวลอกด้วย แต่ใกล้เปลี่ยนเป็นของแท้แล้ว เคลมประกันอีกตามเคย อิๆๆๆๆ

5. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0
    ขอบคุณทุกๆคนนะคราบ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้