ครัยใส่หาง DC5 หรือ Dc2 ขอดูรูปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ronalkeno, 2 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ronalkeno

ronalkeno New Member Member

6
    0
    0
    ตอนนี้ใส่ทรงศูนย์อยู่อะครับ อยากเปลี่ยน เลยอยากเห็นรูปครับว่าอันไหนสวยกว่า
    แล้วต้องไปใส่ที่ร้านไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

2. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    ดูในกระทู้มิตได้เลยครับ เพียบ หุ หุ

3. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    DC 2 สองประตู ขออนุญาติเจ้าของรถครับ

4. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
  5. ronalkeno

6
    0
    0
    ดูแล้ว DC2 น่าจะเหมาะกับ Es มากกว่า
    แล้วเรื่องราคาและ ร้านที่ไปทำหละครับ

6. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    คั๊บ DC2 จะดูแมทกว่าและลงตัวกว่า ส่วนร้านแนะนำทำร้านพี่พจน์คั๊บ รับติดตั้งพร้อมทำสีเนียนๆ..:) ...อยู่กระทู้ รายนามร้านค้า ปักหมุดด้านบน ^ คั๊บ โหลๆ ไปฟังพี่เขาแนะนำก่อนก็ได้คั๊บ :p

7. enfant

enfant New Member Member

9
    0
    0

เออ ขอโทษครับ ไม่ทราบว่า ร้านพี่พจน์นี่ร้านไหนครับ ผมเข้าไปดู ใน Directories ข้างบนแล้ว
    แต่ไม่แน่ใจว่าร้านไหนหน่ะครับ เห็นมีอยู่สองร้าน

ขอบคุณครับ

8. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    - อู่พี่พจน์ อ่อนนุช54 => 09-125-1693

9. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    อย่าว่างั้นงี้นะครับ
    แนะนำว่าติดของแท้ไปเลยดีกว่าครับ ทีเดียวจบ
    เพราะผมไปติดของ copy มาเหมือนกัน สีและงานไม่เนียนเท่าไหร่ครับ
    เพิ่มอีกดูดีกว่าครับ ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียนะครับ แต่ของแท้ งานผิว และ สี จะดีกว่ากันครับ

10. ronalkeno

6
    0
    0
    ชองแท้หาซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ

11. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0

12. enfant

enfant New Member Member

9
    0
    0
    โทรไปแล้วครับ . ค่าทำสี 1700 ติดอีก 300 ทำไมค่าทำสีราคาเท่ากับศูนย์เลยอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้