++ด่วน เลื่อนวันมิตติ้งจ้า เข้ามาอ่านกันด้วยน่ะ.....++

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย mayuct, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ด่วนครับ เข้ามาอ่านกันด้วย ตามคำภาวนาของป๋าครับ เลื่อนวันมิ้ตติ้งเป็นวันเสาร์ที่ 9 กุมภาครับ เพราะเสาร์นี้แชมป์ติดงาน
    จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกันจ้า ส่วนเวลาเลื่อนมา1ชั่วโมงหล่ะกันดีไหมครับเปง6โมงเย็น:cool::cool:

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    เฮ ชัวร์ 99 % ได้เจอแน่นอน ...................... ชอบรูปข้างบนหนะ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    รับแซ่บ .....รูปสวยดีว่ะเมย์

4. mayuct

941
    4
    0
    555+ งั้นตัดปายอย่าให้เสีย งานนี้ไม่เมาไม่กลับ 555+

5. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ครับผมทราบครับผม

6. nai_tot

471
    5
    0
    คกลงไปกันกี่คนเนี่ย

7. mayuct

941
    4
    0
    ผมว่าก็คงชุดเดิมๆอ่ะคับ ชักเบื่อหน้าแหละ อิอิ อยากเจอคนใหม่ๆมั่งจังอย่าง พี่เปบ พี่พจน์ สัง ต่อ น่ะ มากันได้ก็มาน่ะคร้าบบบบบบบ หรือคนอื่นๆที่ม่ะได้กล่าวมาถ้าว่างๆอยากจะมาก็ขอเชิญน่ะคร้าบบบบ

8. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ซักวันผมจาเปิดเผยตัวจริง

ตอนนี้ขอปิดไว้ก่อน

คดีเยอะ อิอิ...

9. san leo

760
    2
    0
    เมย์ ครั้งนี้ผม คงไปร่วม มิตติ้ง ไม่ได้ อ่ะ ....พอดี ต้องทำธุระ ก่อน ตี รถไปหาดใหญ่....เพื่อไปงาน แต่ง พี่สาว แฟน ผม...
    ต้องขออภัยทุกคน ด้วย คับ ไว้ครั้งหน้าเจอกัน .....

10. mayuct

941
    4
    0
    กำ ขาดไป1แหละ เศร้า แล้วจาเหลือใครมั่งเนี๊ยะ ก็มีผมกับเตย แชมป์กับจอย ตูนกับยุ อั๋น อ้นจามาด้วยไหมหว่าถ้ามาก็โทรมาบอกทีหรือลงบรอ์ดไว้ด้วยน่ะ ป๋า แล้วใครอีกก็ลงชื่อไว้ด้วยน่ะคร้าบบบบ จาได้คำนวนแล้วเริ่มจองห้อง

11. nai_tot

471
    5
    0
    จำไว้ นายสัน จำไว้ ฮึๆๆ

12. san leo

760
    2
    0

ขออภัยอย่างแรง ค๊าบ ป๋า:D
    ไว้เจอกันครั้งหน้า น่ะป๋า....ไม่ได้เจอนานแล้วอ่ะ

13. nai_tot

471
    5
    0
    ไม่เป็นไร ยังไงขับรถดีๆ หละเที่ยวหน้าเจอกัน

14. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไม่เคยขาดอยู่แล้ว ไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้