ผมเด็กใหม่ อยากขอคำแนะนำ แต่ง ep 70

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Go1F-Amtp, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Go1F-Amtp

Go1F-Amtp New Member Member

22
    0
    0
    ผมได้ starlet EP70 เกีย ออโต้ สภาพเก่า มาคับ
    แล้วไม่รุ่ว่าจะเริ่มแต่ง ตรงไหนดี
    อยากแต่งแบบ สวยๆ แล้วก้ชอบเครื่องเสียง
    พี่ๆ ช่วยแนะด้วยคับ
    อยากทราบชื่อ อู่ ด้วย บ้านอยู่แถว นนทบุรี
    ขอบคุนคับ :D:D:D

*รุ่นผิด EP 70

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2008
  2. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ
    ค่อยๆศึกษาก่อนนะครับ ลองอ่านกระทู้เก่าๆดูก่อนก็ได้นะครับ
    ถ้าว่างก็ลองลงรูปดูก่อนนะครับ เดี๋ยวก็จะมีพวกพี่ๆเค้ามาแนะนำครับ

3. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ยินดีต้อนรับครับ สำหรับคำแนะนำก็คือ เก็บตัง เก็บตัง และเก็บตัง...เมื่อมีของมาจาได้ซื้อได้ทัน....เพราะบางอย่างหามะค่อยได้แล้วนาคับ...ขอให้ได้STARLET สวยๆ ครบๆ นะครับ...:D

4. Go1F-Amtp

22
    0
    0
    พี่ลองคราวๆ $$$ ราคาค่าแต่ง ภายนอก ทั้งหมดให้ผมหน่อยสิคับ บอกรุ่นที่แนะนำให้ด้วยก้จะเยี่ยมเลยคับ

ผมชอบคันนี่มากเลยคับ

5. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...อืม..ภายนอกตอนนี้ซัก 25000-30000 น่าจาอยู่อะนะ ...ลองโทรถาม พี่อุ๋ย พี่ตู่หรือตาอ๊อด ดูครับ...

6. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

ค่อยๆหาของครับ เพราะบางทีเราได้มาแล้ว แต่อาจจะยังไม่ถูกใจก็ได้ครับ

พี่ตู่เค้าจะมีกระทู้ขายของมาเรื่อยๆครับ ไม่ต้องกลัว

ชั่วโมงนี้ ลิ้นหน้า กับ กาบข้าง ของพี่ตู่กำลังแรง 555+

ผมโปรโมทให้แล้วนะครับพี่ตู่ อย่าลืมลดๆให้ผมบ้างนะครับ

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อู่ เรวดี22 ชื่อ ต้น หรือตู่ ก็ได้

8. Go1F-Amtp

22
    0
    0
    ขอคุนคับแล้วว่างๆจะไปปรึกษาคับ พี่ตู่

แล้วขอถามอีกว่า อะไหล่ ของep 70 ใช่ของ ep71 แทนกันได้รึปล่าวคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กุมภาพันธ์ 2008
  9. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    EP70-71 เหมือนกันคับ
    อยู่บางกรวย...โทรมาคุยกันได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้