ทำไมมันเงียบจังครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย BOBae92, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBae92

BOBae92 New Member Member

268
    2
    0
    ทำไมงานแข่งและคนในบอร์ดเงียบกันจังครับ
    ผมอยากให้คึกคักเหมือน3ปี4ปีที่แล้วจัง

คนจัดก็ไม่ค่อยจะเห็นมีเลยง่ะ.............เสียดาย

เดะผมจัดเองวิ่งเองเลยหนิ...... ถ้าจัดค่าสมัครเท่าควรเท่าไหร่
    แล้วจะมีคนแข่งป่ะเนี่ยะ

2. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    คงเงียบไปอีกสักพักใหญ่ๆ ล่ะครับ...กระแสตอนนี้ เซอร์กิจมาแรง...

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    M-Max หน้าจะหลัง มอเตอร์โชว์ไปแว้ว.......

4. BOBae92

268
    2
    0
    เหอๆ......อยากวิ่งจิม.............

งึงึ............

5. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เดือนหน้า M-max มีงาน Super KK แล้วคับ
    :D
    [email protected]

6. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    Super KK คือไรอ่ะครับพี่ปอม......... งง

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เริ่มมีงานให้วิ่งแร้ว

8. BOBae92

268
    2
    0
    super kkคือไรครับพี่

9. BOBae92

268
    2
    0
    พี่ครับทำไงดีครับผมอยากแข่งกับคันนึง....เค้าเล่นจิมอยู่...... พอดีเค้าเห็นรถผมแล้ววิจารน่าดูเลย บอกวิ่งไม่ได้อย่างนู้นอย่างนี้

พอดีเค้าบอกรถผมวิ่งไม่ได้เลยจะลองวิ่งดูหน่อย ผมว่าถ้ารถดีคนขับห่วยก็ช้านะไม่เก่งยังปากดีอีก เอาไรมาตัดสินคนอื่นวะ วิ่งงานไหนจะไปงานนั้นเลย

ไม่เคยเจอนักแข่งคนไหนนิสัยแบบนี้เลย...............คนอื่นเค้ามีแต่แนะนำพูดจาดี

10. pomgambino

799
    10
    18
    ใจเย็นๆ รอไปวัดกันในสนามเลยสิคับ
    จะๆกันไป

11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เค้าคนนั้นคือใครครับ อยากรู้มาก วงการนี้ไม่น่ามีคนแบบนี้นะครับ:D

12. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0

เดี๋ยวก็มีงานให้ลองวิ่งแล้วครับ ไปลองวิ่งดูก็รู้ครับ ลองเทียบเวลากับคนอื่นดูว่าตัวเองวิ่งอยู่ในระดับไหน แล้วเจอกันที่สนามนะครับ

13. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    บอกชื่อมาซิว่าใคร จะได้ไล่ออกจากวงการ ทำงี้ได้ไงเสียหมดเลย

14. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
    ใครเอ่ยยยย???

15. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เก่งจริงๆๆเลยนะ
    55555

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หรือว่า ตาตู่หว่า :D

17. pomgambino

799
    10
    18
    อืม น่าสงสัยนะ ตาคนนี้เนี่ย
    อุอุ

18. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ใครหว่าหนอ...!?

19. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ใครหว่าอยากรู้ด้วยคนครับ

20. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    มั้วแล้วนะ คนตัวอ้วน

21. Super Colt

2,980
    11
    0
    เอ้าก็พฤติกรรมที่ผ่านมามันฟ้อง :D:D

ปล. ใครคิดว่าตาตู่ ลงคะแนนด้วยครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ :D:D

22. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ลงคะแนน 1 เสียง :D :D

23. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

บอกชื่อไปเลยครับ ว่าไครทำอย่างนี้ผมก็ว่าไม่ไหวอะนะ มันดูแล้วไม่มีน้ำใจเลย พวกพี่ๆผมส่วนใหญ่จะคอยแนะนำกันตลอดสำหรับคนที่เขามาเล่นใหม่ๆ (เมื่อก่อนผมก็ได้พวกพี่ๆนี้แหละที่สอน ไม่เสียเงินสักกะบาทด้วย)

แต่ถ้าผมเป็นคุณนะครับ ผมจะถ้าวิ่งกินเงินกันเลย แบบไอ้คนที่ทำงานผมอะครับมันปากดี (มันใช้ CIVIC ES เครื่องมันก็แรงกว่าผมอีกอะนะ) ก็เลยมาเล่าให้พ่อฟังพ่อเลยจัดงบ 10,000 ฿ ให้ไปวิ่งกับมันที่ BRC แต่สุดท้ายมันก็ไม่กล้า (เพราะไรไม่รู้) เราก็อุสาเตรียมรถเอาไว้ เสียดายจริงๆ

เอาเลยครับท้ามันเลย เดี๋ยวจะไปดู

ขอย้ำอย่าปล่อยมันให้ลอยนวล

24. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    เป็นผมก็ไม่กล้าวิ่งกับเบสหรอกครับ กลัวทำรถเบสท่อตันอ่ะนะ
    แล้วอีกอย่าง ซเวนเซ่น เมื่อไหร่จะได้กินเนี่ย

25. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0

สงสัยท่อตันเพราะเอกแช่งนี่เอง 5555

26. chonlayut

1,514
    5
    0
    เซงเลย ไม่เกียวกันเลย
    ก็มีคนดูถูกผมเหมือนกันนะครับ
    ถ้าเปลียนรถปานนี้ ........ คิดเอาเองอิอิอิ

27. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อิอิ งอนเลย

28. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    อาวๆ ไหงมากวนตีนกันเองวะ ที่รถเราพร้อมแม่งเสือกไม่วิ่ง กวนตีนนะนี้ เดี๋ยวไปนครชัยศรีจะเอายาวเอาสั้นบอกได้นะเพื่อน (เอาแบบท้าเดียวกับ เคอิชิ แซงเพื่อนอะนะ แซงไปฮาไปสะใจดี) ฮาๆๆ:D

ส่วน ซเวนเซ่น วันหยุดนี้เป็นไงหา แล้วเดี๋ยวจะไปเอาคืน :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้