๏~* H@Ppy BiRtHDaY เฮียอ๊อบ 29 มค. จ๊ะ ~* ๏

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย กะตั่ย, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    มีความสุขมากๆ นะจ๊ะ ,,

วันนี้ ขอให้เป็นวันที่มีความสุขกว่าใครๆเลย ..

ดูแลตัวเองด้วยน๊ะจ๊ะงานเยอะๆ แบบนั้น รักษาสุขภาพน๊า ... :p

2. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    พี่ต่าย รวดเร็วทันใจดีจิง ๆ 1 นาที ก่ะอีก 5 วินาที

แฮปปรี้ ๆ ๆ ครับเฮีย ขอให้มีความสุขมาก ๆ สมหวังทุกเรื่อง เงินทองไหลมาเทมา
    โลมาอยากได้อะไรก้อขอให้สมความปราถนานะครับ

3. Dr_nook_es05

Dr_nook_es05 New Member Member

22
    0
    0
    Happy birthday คับเฮียอ๊อบ ขอให้ลูกค้าเอาเงินเอาทองมาเทให้เยอะๆ ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ ฮุฮุ........ถ้าไม่สมบูรณ์ก็มาหาผมได้ อิอิ

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    วิ้วววววววว

เฮียคร้าบ ขอให้ หล่อๆ รวยๆ สวยๆ แหล่มๆ นะคร๊าบบบ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    HBD. ครับ หล่อๆรวยๆสุขภาพแข็งแรง ครับ

6. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    HBD.... นะครับพี่ ขอให้หล่อๆรวยๆ นะครับพี่ สุขภาพแข็งแรงไม่มีโรคภัยนะครับ.......

7. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อบ

ว่าแต่คำอวยพรแรกหวานจัง อิอิ

8. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    H B D คับพี่ ขอให้มีความสุข
    เดินทางแค้ลวคาด ปลอดภัยคับ

9. not555

not555 New Member Member

37
    3
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ พี่อ๊อบ ;)

ผลัดกันตั้งกระทู้อวยพรเลยนะ:D

10. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    HBD นิดนึงพอกระชุ้มกระชวย ร่ำๆ รวยๆ คร้าบบ

11. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D HBD ค้าบ สมหวังทุกเรื่องนะค้าบ มีความสุขมาก ๆ ร่ำรวยเงินทอง รถแรง ๆ ค้าบป๋ม:D:D

12. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    HBD ครับพี่เฮีย ขอให้พี่เฮีย มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไป จะได้ไม่เป็นอุปสรรค์กับการทำงาน จะได้รวยๆ และจะได้แบ่งน้องๆคับ อิอิ

13. es94

es94 New Member Member

108
    21
    0
    มีความสุขเพิ่มขึ้นทุกวันนะคับ

14. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    หวัดดีครับเฮีย ขอให้เฮียมีความสุขมาก ๆ ครับ HBD คร๊าบบบบบบบบบบบบบ

15. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    HBD....ขอให้มีความสุขมักมากนะครับบบบบ

16. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    สวัสดีวันเกิดครับเฮีย

17. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    HBD นะครับเฮีย ไม่อยากอวยพรล่ะ เพราะสมหวังจะหมดแล้วนิ ยกเว้นเรื่องเดียว ฮี่ ๆๆๆๆๆๆ :D

18. nit _es

nit _es New Member Member

53
    7
    0
    อายุมากไปอีก1ปี

19. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    มีความสุขมากๆ แข็งแรงๆครับพี่อ๊อป

20. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่....

21. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    สุขสันต์วันเกิด คับ มีความสุขมากมาย

22. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    HBD คะ ขอให้มีความความสุขมากๆนะคะ

23. noina

noina New Member Member

19
    5
    0
    ขอให้พี่อ๊อบมีความสุขมากๆนะคะ...:D:D

24. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ขอสุขสันต์ วันเกิด ประเสริฐสุด
    เปรียบประดุจ น้ำค้าง กลางเวหา
    บริสุทธิ์ สวยใส นัยนา
    ทั้งชีวา มีสุข สิ้นทุกข์ทน...:D

ปล. HBD จากใจน้องครับ

25. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    HBD ด้วยนะคับ เฮีย มีความสุขมากๆนะครับ
    ร่ำรวยๆ กิจการเจริญรุ่งเรือง เฟื่องฟู
    ไม่เจ็บไม่ไข้นะค้าบบบ
    :D:D

26. HBD.. นะครับ

27. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    เนื่องในวันเกิด ขอให้สมปรารถนาทุกอย่างนะครับเฮีย :D

28. Ferio_RS

Ferio_RS New Member Member

1
    0
    0
    : )
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่
    ไม่เจ็บไม่จน
    เป็นที่รัก ของน้องๆ ตลอดไปครับ
    : )

29. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    HBD. คร้าบบบบบบบ

30. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    HBD ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้