<< ถึงท่านสมาชิก PTT-MSL ทุกท่าน >>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับ สมาชิกทุกท่าน

สรุป เรื่องสนามปิดชั่คราว

ตกลงว่าปิดชั่วคราวอย่างแน่นอน ตั้งแต่ 23 ม.ค ไปจนถึง 19 เม.ย
    สำหรับ ท่านสมาชิกที่ต้องการ จะนำรถคาร์ทส่วนตัวกลับบ้าน..ให้เข้ามารับได้ ตั้งแต่ วันที่ 1 ก.พ จนถึง
    วันที่ 10 ก.พ นี้เท่านั้น เนื่องจาก หลังจากนั้นแล้วจะมีการติดตั้งเครื่องเล่น เกรงว่าจะไม่สะดวกแน่นอน
    (สำหรับท่านที่ไม่ต้องการเอากลับ...ในช่วงปิดสนามนี้ ทางเราไม่คิดค่าจอดรถครับ)

ส่วนท่านที่ต้องการจะเล่นคาร์ท ผมแนะนำว่า ไปเล่น IN DOOR ก่อนนะครับ แนะนำว่า ที่ RCA
    สนุกๆเหมือนกันครับ........หรือ ถ้าต้องการ OUT DOOR ไปที่ พัทยาเลยครับ......

ส่วนท่านที่ต้องการ..ติดต่อกับเรา ก็โพสใว้ในกระทู้นี้เลยครับ.......
    ขอขอบคุณครับ

ปล.แล้วจะเข้ามาเช็คข้อความทุกวันครับ....ใครเหงาก็มาคุยกันในกระทู้นี้นะครับ........

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ว่างๆ อย่าลืมมาเชียร์ทีมไทย ชื่อเยอรมัน หน่อยนะครับ

3. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ช่วยเชียร์กันด้วยนะคับ

4. Thana_thanakul

Thana_thanakul Guest

0
    0
    0
    ว้า กะว่า จะเก็บ rotax ไว้ก่อน ในที่สุด ก็ต้อง เอามาวิ่ง ไปไกลเสียด้วยครับ ถึง พัทยา เฮ้อ แค่ไป ก็เหนื่อยแล้วครับ

5. gai08

1,213
    4
    0
    เอาใจช่วยเชียร์ ทีม STUTTGART ลงชิงชัย งานแข่ง 24 ชม.กันหน่อยครับ....เพื่อนๆสมาชิก...สู้ๆๆ

คุณ ธนาครับ...ไหนๆก็ไหนๆแล้ว....ยังไงไม่ช่วงนี้ก็ต้องสักวัน...ต้องไปแข่ง ROTAX อยู่แล้ว ก็ถือโอกาสไปซ้อมๆๆ...เซ็ทรถให้เข้าที่...
    ปรับแต่งฝีมือให้เข้ากับ 2 จังหวะ ยังไงก็เนียนอยู่แล้วครับ......(4 จังหวะทั้งเนียนทั้ง..ดุดัน..อยู่แล้ว)......

6. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    เปิดแล้วจะไปเยียมครับ

7. num_06

num_06 New Member Member

26
    0
    0
    STUTTGART สู้ สู้ สู้

8. num_06

26
    0
    0
    STUTTGART สู้ สู้ สู้

9. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ขอบคุณคับ

10. kinimaru

kinimaru New Member Member

44
    0
    0
    คิดถึงพี่ๆ ทุกคนครับ งั้นช่วงนี้ไปเล่น BB กันก่อนไหมครับ อิอิ

11. gai08

1,213
    4
    0
    เอาเลยครับ.......ว่าแต่วิ่งหลบทันเพื่อนอะป่าว ต้น....กลัวจะโดนรุม ถล่ม...เจ็บเอาเรื่องนะ แต่ละเม็ดอะ..(เคยโดนมาแล้ว)5555555

12. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ขับผ่านสนาม เงียบเยย...คิดถึงบรรยากาศคึกคักครับ อยากเล่นๆ....

13. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    จะไปเชียร์ ครับ ถึงไหน ถึงกัน ชอให้ ประสบความสำเร็จ และ ปลอดภัย นะครับ

14. gai08

1,213
    4
    0
    สู้กันเต็มที่.....ก็ผ่านธงตราหมากรุก...ถึงจะอันดับที่ 6 ก็จบการแข่งขัน......สุดยอดครับ....อย่างนี้ไม่เสียแรงเชียร์ครับ.......

ปล.ถึงอย่างไรก็ตาม....เกมส์การแข่งขัน...ก็คือ..กีฬา....ผ่านความโหด 24 ชม. และอยู่อันดับที่ 6 ก็สุดยอดแล้วครับ...สุดยอดจริงๆ

15. Thana_Thanakul

Thana_Thanakul Guest

0
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

16. BeN-tO

BeN-tO Guest

0
    0
    0
    นานจัง...อยากร้องไห้(;_ ; )

ไม่มีสนามPTT MSL เหมือนขาดอะไรไปอยางนึงเลย....ไม่รู้จะไปขับที่ไหนดี?? ที่ RCA ผมก็ขับไม่ค่อยเป็นด้วยดิ(*- * )
    ปล.ถึงพี่ไก่คับ มีกิจกรรมอะไรอย่าลืมโทรมาชวนนะคับเดือนนี้อยู่เมืองไทยทั้งเดือนคับp(^-^)q....ว่าง
    และปล.ถึงพี่YA77นะคับของที่สั่งไว้ได้แล้วนะคับ___(ตุ๊ก.........ง)__

17. num_06

26
    0
    0
    ก็ไปเล่นเครื่องเล่นดิที่ msl งัย และก็ไปเล่นน้ำต่อ ( กาบๆๆเป็ดอาบน้ำในคลองเพราะในคลองมีหอยปูปลา )อิ อิ อิ

ปล. ไปงานเลี้ยงรุ่นปล่าว ป.พ.

18. num_06

26
    0
    0
    คิดถึงเพื่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกท่านเลย ทำไมโลกนี้ต้องมีส่วนสนุกด้วย อุ อุ อุ

19. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    พี่หนุ่มเล่นเครื่องเล่นบ้างก็ดีนะคับ เห็นจะเล่นน้ำท่าเดียวเลย แค่มีหอยปูปลาแค่เนี้ย เหอะๆๆๆ

20. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    ไม่ทราบว่า ถ้าเปิดทำการเหมือนเดิมแล้ว บรรยากาศ และ รูปแบบในสนามจะเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ เคยไปเล่นเหมือนกันครับ สนุกมาก จะติดตามต่อ ๆ ไป

21. num_06

26
    0
    0
    ซำบายดีมั้ยน้องทาน เก็บเกี่ยวประสบการมาเยอะๆและมาเล่าให้ฟังด้วย ( สาวๆ uk )

22. gai08

1,213
    4
    0
    :D หวัดดีครับ.....เมื่อสนามเปิด ก็เหมือนเดิม และ ดียิ่งขึ้นครับ....หวังว่าทุกท่านสบายดี...

สำหรับ BENTO ช่วงนี้ถ้าว่างก็แวะพมาคุยได้ อยู่สนามทุกวัน คอยดูแลสถานที่......เหอะๆ
    ไปอาบน้ำที่นอกบ้านทุกวัน.....ระวัง ตัวเหี่ยวๆ อย่างอื่นก็เหี่ยวๆด้วยนะ...น้อง...

ธาร...สบายดีนะ....หาสาว UK ได้หรือยัง.....ส่งข่าวหน่อยครับ....

หนุ่ม....ว่างก็แวะมาคุยกันได้ครับ.....

สำหรับ สมาชิกทุกท่าน......คิดถึงครับ.....กำลังปรับปรุงรถโกคาร์ทกันอยู่...เปิดอีกที แจ๋วแน่ๆครับ....

23. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เพิ่งรู้ว่าเป็นปู่โสมเฝ้าทรัพย์ นึกว่าคุณไก่กลับไปพักร้อนอยู่กับลูกเมียซะอีก
    ไว้จะแว๊ปๆ ไปนั่งคุยเป็นเพื่อนนะคร๊าบ.......

24. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    ช่วงนี้การเรียนรุมเร้าหนักครับพี่ไก่ แถมมีแข่งคาร์ทอีก ไม่มีเวลาหาฉาวๆขาวๆเลยครับ เหงาจายจิงๆ
    คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆทุกคนมากๆนะครับ

25. photosik

photosik New Member Member

87
    2
    0
    เฮ้อ คิดถึงพี่ไก่จังเลย อิอิ แวะไปหามั่งได้ปะคัรบ

26. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    อยากไปเล่นแล้ววววววววว

27. gai08

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับทุกท่าน....ในช่วงนี้เริ่มติดตั้งเครื่องเล่น...เลยต้องอยู่สนามทุกวันครับ...กลัวสนามพัง.....
    และ ตอนนี้ เราก็วางสนามโกคาร์ทเด็กๆ เตรียมใว้ด้วย ร่วมกับเค้าด้วย วางรูปแบบใว้แล้วจัดสนามเสร็จแล้ว บริเวณหน้า ที่เก็บรถ
    เปิดบริการให้สำหรับ เด็กเท่านั้น.....

28. gai08

1,213
    4
    0
    สมาชิกที่ฝากรถคาร์ทใว้ ไม่ต้องห่วง ทุกคัน สบายดี......

รูปแบบสนามสำหรับเด็กที่เตรียมใว้

STAFF ทุกคนสบายดี ฝากความคิดถึงท่านสมาชิกทุกท่านครับ.....

29. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    อีก 3 วันจะครบเดือนแล้ว เพิ่งจะเริ่มติดตั้งเอง ผมนึกว่าคนที่มาเช่าพื้นที่ไม่ทำแล้ว ยังดีใจอยู่เลย
    ไม่ใช่อะไรหรอกครับ กลัวผิวเทรคมันไม่เรียบครับ ยิ่งเห็นรูปรถเครน เอาคอนเทนเนอร์วางบนเทรค
    แล้วกลัวสนามพังจริงๆ ครับ

30. f.massa

f.massa Guest

0
    0
    0
    เหนแล้ว อยากเล่นมาก ใกล้บ้านกว่านี้ไม่มีอีกแล้ว ปล. เบียร์_13 ช่วยทิ้งเมลไว้หน่อยนะคับ หรือโทมาเบอที่เคยไห้ไว้ก้อได้ พอดีโทสับพังไปนานแสนนาน แต่ตอนนี้ใช้ได้แล้ว. อ๋อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้