+ เลนส์กระจกของ 3D. vs 4D. ทดแทนกันได้มั๊ยเอ่ย+ วอนเซียนชี้แนะด้วยคร๊าบบบ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย slow-fobia, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. slow-fobia

slow-fobia New Member Media

327
    6
    0
    :D มีเรื่องรบกวนเซียนๆ 3D. หน่อยครับ คืออยากทราบว่าตัวกระจก (เลนส์) ที่อยู่ด้านในของกระจกมองข้างนั้น ของตัวสามประตูกับสี่ประตูนี่มันมีขนาดและมิติรวมถึงรูปร่างหน้าตา "เหมือนกัน" หรือไม่ครับ แบบว่าหากเอาของสี่ประตูมาใส่(เฉพาะเลนส์) จะได้มั๊ยฮะ

ขอบคุณครับ

2. slow-fobia

327
    6
    0
    ง่ะ.....มะมีใครช่วยหนูเลยอ่ะ..ฮือๆๆๆๆ

3. romeoy2k

romeoy2k New Member Member

42
    0
    0
    เอามาลองสิครับ ผมมีแต่ของ 3D แตคิดว่าตัวกระจกเท่ากันนะครับ แต่ตัวขาดยึด ของ 4D น่าจะเล็กกว่า

4. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ใส่ได้ครับ เเน่นอน ลองเเล้ว

5. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    ใส่กันได้แน่

6. neunh

neunh New Member Member

4
    0
    0
    ผมมีขายคับ 081-937-4022

7. slow-fobia

327
    6
    0
    ขอบคุณทุกๆท่านที่ช่วยเหลือนะฮะ...ขอบคุณจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้