ช่วยด้วยครับพี่ๆเพื่อนฝากหาอะไหล่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nueng b13, 1 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng b13

nueng b13 New Member Member

19
    1
    0
    อยากได้คาร์บูของ B11 เครื่องเดิมครับน่าจะประมาณ 1300 cc ครับ

พี่ๆคนไหนมีไม่ได้ใช้จะขายบอกหน่อยนะครับ ส่วนถ้าไม่มีที่เชียงกง

ราคาประมาณเท่าไรครับ ใครเคยซื้อบอกหน่อยนะครับ

ไม่อยากโดนหรอกเรื่องราคาครับ ขอบคุณมากๆครับ

2. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ้า พี่น้อง ชาว บี 11

ใคร พอ รู้ พอ มี บ้าง

ช่วย ๆ กัน หน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้