รูปงาน AWD Hyper Track Day#2 ระหว่าง Evo กับ Imp 20 ม.ค. 50

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 28 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
  2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สวยมากๆครับ

ขอบคุณครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    สวยมากมายเลย

4. Senkoh

Senkoh New Member Member

63
    1
    0
    สวยงามจังเลยครับชัดแจ๋วทุกภาพเลย เอาไปทำ วอเปเปอร์ได้สบายๆเลยครับ

5. big_evo3@msn.com

[email protected] New Member Member

16
    0
    0
    รูปสวยมากเลยคับ

6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    งาน AWD Hyper Trackday ครั้งที่ 3 มีจัดขึ้นแน่ๆ ไม่นานนี้ครับ เชิญชาว Evoth ไว้ล่วงหน้าเลย

ส่วนงานที่ผ่านมา มีข้อเสนอแนะ ติชม ยังไง ช่วยบอกด้วยครับ จะได้เอาไปปรับปรุงในงานหน้า

7. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    :)โดยรวมงานจัดดีครับพี่โอ สนุกสนานกันมาก แต่ขอติอย่างนึงน่ะพี่ ว่า... ตอนจับฉลากอะหน้าจะมีบัดนวดเพื่อสุขภาพมากกว่านี้ อิอิอิ:D

8. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    รูปสวยดีครับ

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    แค่นี้ก็บ้านแตกไปสองคนแล้ว :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้