ผมได้405 มาแล้วครับ อยากได้ของแต่งครับ เงียบๆๆๆๆ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย AoDoA, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AoDoA

AoDoA New Member Privilege

446
    4
    0
    ผมได้ 405 มาแล้วครับ
    แต่ตอนนี้อยากได้ของแต่งครับ พี่ๆๆน้องๆๆเพื่อนๆๆมีอะไรเหลือๆๆๆมาแบ่งปันได้นะครับ
    แต่ต้องไม่แรงมากนะครับงบน้อยแล้วจะติดต่อกลับครับ

อ๊อดๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กุมภาพันธ์ 2008
  2. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    แต่งส่วนไหนครับ

บอดี้ เครื่อง หรือว่า เครื่องเสียง ฯลฯ ครับ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    เอาทั้งหมดมีอะไรเอามาโพสบอกเลยครับ...เพราะว่าอยากได้อย่างแรง...แบ่งปันกันฉันพี่น้อง..

4. AoDoA

446
    4
    0
    พี่ๆๆครับ ตอนนี้เน้น น่าตาก่อนครับ
    บอดี๊ ครับ เตรื่องคงรอแป๊บ ครับ
    อยากได้ล้อสวยๆๆๆ ท่องามๆๆเสียงเงียบๆๆนะครับ ฮุๆๆๆๆสุดท้าย โช๊คครับ มันนิ่มสุดๆๆเลย เอาสปริงด้วยจะแจ่มมากครับ เตี๊ยซัก 2-3นิ้วทรงตัวดีๆๆครับ

ปล.คงจะทยอยซื้อนะครับตังน้อยหนี้เยอะแต่ใจรักสวยครับ

5. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    อยากรู้เหมือนกันเลย

6. AoDoA

446
    4
    0
    เงียบจังเลย
    ต้องหาเองแล้วดิครับ
    จะหาที่ไหนน้า
    ล้อ16 มันจะวิ่งออกไหมน้า เครื่อง 2000 SRI เกียร์ ธรรมดา

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ลองโทรมาดูคับเดี๋ยวผมให้ช่างท้ายซอยหมู่บ้านดูของให้ราคาไม่แรงเพราะเป็นของมือ2สภาพดีๆ ลองโทรมาดูก่อนละกันคับ 0814482939

8. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    17 ยังมีใส่กันมาแล้วเลยครับ

9. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    ทำดีๆ ใส่ล้อ 16 เกียร์หนึ่งเกียร์สองฟรีหมดนะครับ รถผมตอนก่อนขายผมเอาล้อวีออสมาใส่......เกียร์สามยังฟรีอยู่เลย แบบยางมันหมดอายุน่ะ อิอิอิ สนใจกันสาดก็ แจ้งมาได้ทาง PM หรือตอบกระทู้ผมก็ได้ครับ ปีนี้ทำชุดใหญ่ และคงรอบเดียวในหนึ่งปีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้