ประกาศ นอกรอบ ฝั่งธนฯ ครั่งที่ 1 /2551 ณ.ลานหน้าองค์พระพุทธมณฑล สาย 4

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย jokerism, 31 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jokerism

jokerism New Member Member

19
    0
    0
    ขอเชิญ พี่น้อง EG 3 D ฝั่งธนฯ ทุกท่าน และอาคันตุกะจากโซนอื่นด้วยครับ มาพบปะสังสรรค์ เพื่อพูดคุย ร่วมดื่ม หรือ ทำความรู้จัก เช็คชื่อ ว่าตอนนี้เหลือท่านใดบ้าง (ขอแก้ตัวงานปีใหม่ อิอิ) ตามกำหนดการด้านล่าง

วันเสาร์ที่ 16 กุมภาพันธ์ 2551 เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป
    ณ. ลานบริเวณ หน้าองค์พระพุทธมณฑล สาย 4

หลังจากรวมตัวถ่ายรูปแล้วเราจะไปร่วมรับประทานอาหารกันนะครับ (สำหรับร้านเดียวค่อยจัดหา เพราะร้านแถวนั้นเยอะมาก) มีทุกบรรยากาศครับ

***อยากให้พี่น้องฝั่งธนฯ มากันเยอะๆ นะครับ เพื่อเป็นการแก้ตัวในงานปีใหม่***
    ท่านใดที่มาได้ กรุณาลงชื่อ เฟริมได้เลยนะครับ เพื่อเป้นแรงใจให้คนที่เข้ามาอ่านต่อไป อิอิ. :D:D

การเดินทางมาองค์พระพุทธมณฑล สาย 4 เดินทางมากจาก สนามหลวง ขึ้นทางยกระดับ มาจนสุดทางลง ที่ สาย 3 พอลงมาจะเจอ บุญถาวร ให้ตรงไปอีก แล้วออกซ้าย เจอป้ายบอกว่า สาย 4 พุทธมณฑล เลี้ยวซ้ายไปตามทาง จนถึงแยกแรก (ถ้าเลี้ยวซ้านเข้าถ.อักษะ) ให้ตรงไปกลับรถแล้วเลี้ยวเข้าองค์พระ ครับ......แล้วเจอกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2008
  2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ถ้าว่างจะแวะไปแจมคับ ว่าแต่มีแผนที่ชัด ๆ มะกลัวหลง สาย 4 อะรู้จัก แต่ ลานบริเวณ หน้าองค์พระพุทธมณฑล สาย 4 ไม่รู้จัก -"-

3. jokerism

19
    0
    0
    แผนที่เอาจากใหนดีหว่า.....ใครมีบ้างครับ

4. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ตั้งแต่เกิดมายังไม่เคยเข้าไปในลานนั้นเลย คือต้องเข้าไปข้างในที่มีพระประทานเลยใช่ป่ะคับ

5. lek moveclub007

lek moveclub007 New Member Member

19
    0
    0
    ขอแผนที่ด้วยคร้าบ เดี๋ยวหลง อิอิ ไปถูกแต่ไม่รู้จักที่นัดครับ

6. jokerism

19
    0
    0
    ได้ครับจะพยายามหามาให้นะสำหรับแผนที่

7. CiViC 3d...

CiViC 3d... New Member Lady Member

6
    0
    0
    ใกล้บ้านเราเลย....:D :D แต่ไม่ไปดีก่า

8. แถวบ้านเลยครับ

9. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    แอบเข้ามาสังเกตุการณ์

10. diamondman

diamondman New Member Member

20
    0
    0
    ไปอยู่แล้ว

11. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    มีเกินมา1ดอไปด้วยได้มั๊ยครับ อยู่แถวฝั่งธนไม่ค่อยจะมีเพื่อนเลยน่าไปจัง

12. jokerism

19
    0
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ มากันเถอะนะ มารู้จักกันไว้ดีกว่านะครับ จะได้มีเพื่อนเยอะๆครับ แล้วเจอกันนะครับ

13. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
  14. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    มาสิคับ ยังไงก็คล้าย ๆ กันแหละ เนียน ๆ อิอิ

15. jokerism

19
    0
    0
    Up and ........

16. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    ปายด้วย ดีก่า

17. nongA

nongA New Member Member

12
    0
    0
    ตกลงว่าเฟอมป่าวครับ

อยากไปจัง

อยากไปแต่เสียดาย อันตัวเราอยู่เมืองกาญ เสียดาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้