กระจกไฟฟ้าB11เอาของอะไรมาใส่คาบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sonnyza, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sonnyza

sonnyza New Member Member

445
    31
    0
    เอาชุดกระจกไฟฟ้าของรุ่นไหนมาทำคาบ
    งบประมาณเท่าไรคาบ

ขอขอบคุณก่อนเลยคาบ(อยู่หาดใหญ่ไม่รู้หาของได้ป่าว)

2. kansang B11

kansang B11 New Member Member

130
    32
    0
    ของผมเอาของ บี12 มาแปลงใส่ งบไม่เกินพัน คู่หน้าอย่างเดียวครับ คู่หลังล็อกตาย
    หาดูแปลงไม่ยากครับ........ของผมเอามาแปลงเอง

3. b-11lover

b-11lover New Member Member

13
    0
    0
    ขอดูรูปหน่อยจิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้