หาร้านที่ตัดกระจกมองข้างครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย kiti1, 21 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kiti1

kiti1 Guest

0
    0
    0
    หาร้านที่ตัดกระจกมองข้างครับ ผมอยู่แถวนนท์ครับ

2. EEED8888

EEED8888 New Member Member

16
    0
    0

ลองเบิกเฉพาะเลนซ์ ที่ศูนย์ สิครับ ราคาไม่แพงมาก ผมเปลี่ยนมา 2 ดรั้ง แล้ว โทรเช็คราคาที่ศูนย์
    ใกล้บ้านดู ;)
    เวลาเปลี่ยน มันส์ มาก ขอบอก:eek:

3. oenz

oenz New Member Member

7
    0
    0
    เพิ่งโดนซิวด้านขวามาอ่ะ
    จอดในห้างกลับมา แตกซะงั้น
    เราซื้อแต่เลนส์ 650 บาท
    ร้านอยู่แถว ๆ สนามบินน้ำ ตรงข้ามศูนย์ฮอนด้า
    จำชื่อร้านมะได้อ่ะ
    ก็ ok นะ
    ที่ร้านเค้าไม่ใส่ให้เราหรอก
    มันกลัวแตกแล้วต้องรับผิดชอบอ่ะ
    ตอนใส่ก็ระวังหน่อยนะ

4. united777

united777 New Member Member

19
    0
    1
    แล้วถ้าจาตัดเปนกระจกสปูนทามไงเอ่ย หาร้านดีๆยากจัง ใครทราบร้านตัดบอกด้วยเด้อออ

5. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ให้ร้านที่ ขายกระจกรถยนต์ใส่ ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้