ล้อหน้ากว้าง

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย MM, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MM

MM New Member Member

2
    0
    0
    ใน ES ใครเคยใส่ล้อ กว้าง 7.5 " Offset 35 บ้างอะครับ อยากจะถามว่ามันจะติดนอกไหม

หากว่าเราไม่ต้องทำอะไรกับตัวรถเลย (ไม่อยากอยากจะพับขอบอะ )

ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกหน่อยนะครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    โหลด ลงมาเยอะ ก็ คงต้องพับขอบซุ้ม น่ะครับ ออฟ 35 (ไม่มั่นใจ)ผิดพลาด ขออภัย

3. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่รู้ว่าจ่าเบิร์ดออฟเท่าไรไม่แน่ใจ....แต่ล้อแกล้นจิงๆครับ

4. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    เลือกแก้มยางล้มๆหน่อยไม่ติดแน่นอนครับ

5. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ระวังข้างหลังอย่างเดียวครับ แต่โอกาสติดสูงมาก ยิ่งถ้าโช๊คไม่แข็งแล้วด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้