อยากได้ mixer ง่ะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย zegx, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    รู mixer เดิมมันเล็ก ไม่สะจายเลยง่ะครับ
    จะหาเปลี่ยนที่ไหนดี ราคาประมานเท่าไหร่อ่ะครับ

ไม่รู้ว่าของ NGV จะเหมือนกันกับของ LPG หรือเปล่า
    ของโผมใช้ NGV นะคร้าบ

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เซียน gas จัดด่วน
    ใน web gas รายละเอียดน่าจะมีนะ...:rolleyes:

3. green nv #032

2,789
    89
    0
    เมื่อวานน้องก้องวิ่งอโศก-สุขุมวิทหรือเปล่า 5-6โมงเย็น...:rolleyes:

4. zegx

215
    34
    0
    เป่านี่คับพี่เป๋ อิอิ

เอ๋...รถก้องมีฝาแฝดด้วยเหรอเนี่ย

5. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    โพสสอบถามที่ www.gasthai.com ได้เลยครับพี่ เดี๋ยวเซียนๆมาตอบเองครับ

6. PK-POWER

PK-POWER New Member Member

136
    8
    0
    ก้องครับ พี่ถามเซียน แก๊สมาให้แล้วครับ ว่าใส่แทนกันได้ ครับ แต่ถ้าใส่รู ใหญ่ขึ้นกว่าเดิม ต้องจูนใหม่นะครับ (ถ้าจูนเป็นก็ไม่มีปัญหาอะไรครับ)

หาได้ตามร้านขายอะไหล่ แก๊ส ถ้าอยู่ แถวบางใหญ่ พี่เคยไปซื้ออะไหล่แก๊สที่ ร้าน นภัทร ครับ http://www.gasthai.com/article/viewdata.asp?ID=67

ปล.มิกซ์รูใหญ่กว่าเดิม จะทำอัตราเร่งจะหายไปนะครับ แต่ปลายไหลดีขึ้นครับ

7. green nv #032

2,789
    89
    0

อือม์...บอร์นทองเข้มๆอ่ะจำผิดๆขออภัย เห็นแว่บๆมีสติกเกอร์คลับ และก็สติกเกอร์ Hankook มั๊ง...:rolleyes:

8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยังไม่ได้ติดคับ

9. zegx

215
    34
    0
    กรำ

พี่เป้ !!!

รถน้องสีบรอนซ์เงินเฟร้ย จำมะได้เหรอพี่...

10. green nv #032

2,789
    89
    0

นานๆเจอกันทีอ่ะนะ...:D

11. เอาไปให้โรงกลึงคว้านก็ได้ก้อง ไม่กี่ตังค์เอง

12. zegx

215
    34
    0
    ขอบคุณค้าบพี่เล็ก
    แล้วควรจะคว้านกี่ mm อ่ะคับ

13. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    อ่านแต่ Topic นึว่ามีแต่เหล้า อิอิ :D

รอเซียนแก๊ซอีกคนคับ :D

ที่ใช้ๆกันอยู่ ก็30-35 แต่ CNG ไม่รู้อ่ะ ลองไปโพสถามในบอร์ดNGV ใน GASTHAI ดูเด่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้