เรื่องเบาสมอง

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย AonE36, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ไม่ท้อง ........
    ด.ช. ต๊ะ เป็นเด็กอนุบาล.....วันหนึ่ง ต๊ะเดินเข้าไปถามครูด้วยความสงสัยเกี่ยวกับการตั้งครรภ์
    ต๊ะ: ครูครับ....ครูท้องได้ไหมครับ
    ครู : ได้สิจ๊ะ....ครูเป็นผู้หญิงนี่จ๊ะ
    ต๊ะ: เหรอครับ .....งั้นคุณแม่ผมก็ท้องได้ใช่ไหมครับ.....
    ครู : ใช่จ๊ะ.....ก็คุณแม่น้องต๊ะก็เป็นผู้หญิงเหมือนกับครูไงจ๊ะ
    เด็กชายต๊ะเงียบไปครู่หนึ่งแล้วถามต่อ..........
    ต๊ะ : ครูครับ.....แล้วเด็กหญิง น้ำฝน ท้องได้ไหมครับ .....(ต๊ะชี้ไปที่เด็กหญิงน้ำฝน)
    ครู : เด็กหญิง น้ำฝนท้องไม่ได้หรอกจ๊ะ........
    ต๊ะ : ทำไมล่ะครับ....เค้าก็เป็นผู้หญิงเหมือนกันนิครับ...
    ครู : เด็กหญิง น้ำฝน เค้ายังเด็กอยู่...ท้องไม่ได้หรอกจ๊ะ
    คราวนี้ ต๊ะ เดินเข้าไปหาแล้วพูดกับ เด็กหญิง น้ำฝน
    ต๊ะ : บอกแล้วไงว่าไม่ท้อง...ไม่ท้อง..!!!!

2. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    55555555+

แต่เด็กเลย

อย่างนี้ตอนยกนิ้วให้

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    คืองัยอ่ะครับไม่เข้าใจเลยอ่า

4. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    ก้อคือว่า

เด็กสองคนนี้มีอะไรกันไง

ที่เด็กผู้ชายบอกว่า เห็นมัยบอกแล้วว่าไม่ท้องไง

5. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    ถ้าทางโจ้จะเวอร์จิ้นนะเนี่ย เข้าใจอะไรยากจัง......อิอิ

6. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    โจ้ต้องไปเพิ่มแรมแล้วนะ

7. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    555+จิงๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้