สปริงโช๊คTEIN รุ่น HA ใส่กับโช๊ครุ่นไหนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย judu_judu, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. judu_judu

judu_judu New Member Member

4
    0
    0
    คือว่า โช๊คคู่หน้ามันคดครับ เลยเสียดายสปริง ตอนนี้ยังไม่มีงบซื้อโช๊คใหม่ คู่หลังยังดีอยู่ครับ เลยอยากทราบว่า มีโช๊ครุ่นไหนบ้าง ที่จะสามารถใส่กับเจ้า สปริงคู่หน้า ของเทอิ้น HA ได้บ้างระดับความแข็งกำลังพอดีอะครับ

2. Hutch_eg

Hutch_eg New Member Member

205
    0
    0
    กระทู้ข้างบน ผมเองครับ พอดีใช้คอมที่บ้านน้อง เลยไม่ได้ออกจากระบบเข้าใหม่

มีใครพอทราบบ้างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้