มีป้ายจุ๊บติดกระจก RT club เวอร์ชั่นใหม่มาฝาก

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 23 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    พอดีพี่อาร์ททำให้ใหม่ สวยดีนะ เลยลองเอามาให้ดูกัน เผื่อใครอยากจะสั่งใหม่ก็ติดต่อทางผมได้ครับ อันละ 60 บาท เท่านั้น ส่วนสมาชิกใหม่ที่จะได้รับสติ๊กเกอร์คลับก็จะได้รับจุ๊บติดกระจกแบบนี้ไปด้วยเช่นกันครับ :D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีอีกหน่อยนึง ชมกันเลย :D

3. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ว้าว!!! สวยมากกครับ

4. the_gamez

751
    1
    0
    เอา สีขาว ครับพี่กอฟ

5. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    หุหุหุ

6. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    ไม่มี RT60 บ้างหรือคับ อิอิ

7. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สวยอ่ะ พี่กล็อฟ

พร้อมจำหน่ายมะไหร่จ๊ะ .... จะเอาไว้ให้ลูกหิน 555555 ติดเซฟ

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สั่งด้วย 2 อัน

จ่ายตังค์วันเสาร์ที่จะมี meeting นี้ทันทีเลย เอารถสีเทาพื้นแดงกับรถสีขาวพื้นส้ม รวมเป็น 2 อัน คร๊าบบบ :D:cool:

9. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    มีสีขาวกระโปรงดำบ้างป่าวครับพี่คือว่าอันเก่ามันเน่าแย่แล้วอะครับไม่ค่อยติดกระจกแว้วอะครับถ้ามีก็รบกวนพี่ติดมางานมิตติ้งด้วยนะครับขอบคุณมากครับพี่................อิอิ

10. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ไม่มีรถ..แต่ก็อยากได้อ่ะค่ะ ^_^ เหอๆ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ตอนนี้ให้ทางร้านเริ่มทยอยทำแล้วนะครับ เดี๋ยวจัดให้นะสำหรับทุกคนที่ลงชื่อสั่งไว้ แบบที่ลงไว้เป็นตัวอย่างนี้นี้จะสามารถเปลี่ยนสีตัวรถได้อย่างเดียวนะครับ (ลงบอกไว้ด้วย) ส่วนรายละเอียดอื่น ๆ ต้องเป็นแบบในรูปครับ และการรับของขอเป็นว่าจะนำไปให้วันทำบุญครบรอบ 4 ปีนะครับ เพราะเป็นวันพิเสษของคลับก็ต้องได้ของพิเศษๆ แบบนี้ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สำหรับส่วนของเจนกำลังจะจัดส่งไปให้พร้อมสติ๊กเกอร์นะครับ รอรับได้
    ปล. ป้ายอันนี้จะถือเป็นสัญลักษณ์ของทางคลับด้วย (สังเกตุจากคำว่า I Love corona RT club) ซึ่งได้ทำรูปแบบนี้ไว้แล้วตั้งแต่ต้น จึงอยากให้ใช้แบบนี้มากกว่านะครับ ส่วนแบบรถรุ่น RT 60 นั้นทางร้านยังไม่ได้ทำออกมาครับ :D:D:D

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รับทราบคร๊าบบบ

มีรูปรถสีน้ำตาล(หรือสีทอง) หรือเปล่า ถ้ามีก็เอาสีที่ว่านี้ด้วยนะทั้ง 2 อันเลย :D:cool:

14. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เอาด้วยครับ.......สีไรดีอ่ะน้ำเงินหรือเทาดีหว่า

15. KWANG-RT

KWANG-RT New Member Member

18
    0
    0
    พี่เอา2อันขอเป็นแดงเลือดหมู...ถ้าม่ายมีเอาแดงก็ได้....

16. the_gamez

751
    1
    0
    สวยงามครั้บ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มีครับ ทั้ง 2 สีที่ว่ามา สรุปของบอยเอาเป็น สีไรบ้างครับ ขออีกครั้ง เดี๋ยวสั่งผิด :):):)

18. golf the zeed

3,808
    7
    38
    สวยทั้ง 2 สี เอาสีไรดีแว่น :D

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ได้ครับพี่กวง 2 อันนะ :D

20. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    น้ำเงินคับ.....เพราะไม่ใช่น้องแจ๊ส

21. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    แจ่มไปเลยครับเพื่อนๆ สวยดีนะครับ :)

22. adenaline

adenaline New Member Member

44
    0
    0
    หวัดดีค้าบ... ผมขอด้วยครับ เอา รถขาว ฉากแดงหนึ่งใบ...
    โอนเงินไปที่ไหนครับ 100 พร้อมส่งให้ด้วยได้มั้ยครับ ^_^
    คิดว่าคงไม่ได้ไปงานมิตติ้ง...

me Love RT... and RT cLub

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2008
  23. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้าเป็นรหัสอื่นไม่ทราบว่าจะสั่งทำได้มั้ยครับ:)

24. the_gamez

751
    1
    0
    แจ่มครับผมๆๆ

25. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    พี่กอฟ ครับ จูล สั่งด้วยจิครับ

ยังทันหรือป่าวครับ

แล้วเรื่องสติ๊กเกอร์ คลับด้วยอ่าครับ

รบกวนหน่อยนะครับ

ถ้าทันขอสีแดงครับผม
    เรื่องค่าใช้จ่ายเด๋วจัดการให้ครับ

26. the_gamez

751
    1
    0
    ขอบคุณพี่กอลฟครับ สำหรับสติกเกอร์ กับป้ายจุ้บ ส่งถึงเกมแล้วนะครับ

27. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    พี่กอล์ฟครับของผมสีขาวอันนึงนะครับถ้ามีกระโปรงดำก็แหล่มเลยพี่แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับพี่สีขาวล้วนก็ได้

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    แจ้งให้ทราบครับ ว่าป้ายที่เขียนว่า i love corona RT club นี้สั่งทำขึ้นพิเศษสำหรับสมาชิกเดิม และสมาชิกใหม่ ซึ่งจะได้รับพร้อมสติ๊กเกอร์คลับ ยังไงสมาชิกที่ลงชื่อสมัครใหม่ไว้แล้วรอหน่อยนะครับ แต่ถ้าอยากจะเอาป้ายนี้อย่างเดียวก่อนก็สามารถหาซื้อได้ที่ร้านอาร์ทสติ๊กเกอร์ หรือร้านอื่นๆ ในเครือครับ แต่จะเขียนว่า i love RT 100 เฉย ๆ นะ ที่ร้านสติ๊กเกอร์เค้ามีขายอยู่แล้ว หรือหากอยู่ไกลฝากผมซื้อก็ได้ครับ เดี๋ยวจัดส่งให้:):):)

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ส่วนของจูล กำลังจะส่งสติ๊กเกอร์คลับพร้อมป้ายไปให้ครับ แต่ถ้าจะเอาสีแดงต้องรออีกนิดนะ เดี๋ยวจัดให้ :):):)

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    มันต้องสั่งทำหลายๆ อันอ่ะ ตอนนี้ที่ร้านเค้ายังไม่ได้ทำรุ่น TT 133 ออกมาเลย มีแต่หน้าแหลม ถ้ามีเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะครับ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้