งานDRIFที่ไบเทคมีเมื่อไรครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย rtriikfgolfi, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rtriikfgolfi

rtriikfgolfi Guest

0
    0
    0
    งานDRIFที่ไบเทคมีเมื่อไรครับใครรู้ช้วยบอกหน่อย
    อยากไปดู
    ขอบคุณครับ

2. x_cefiroa31

x_cefiroa31 New Member Member

7
    0
    0
    ใช่อยากดูเหมือนกัน

3. x fram

x fram New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น 22 มีนาคมครับ ไปดูกันเยอะๆนะครับสนุกมาก

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    แจ้งข่าว อัพเดทล่าสุดครับ

สนามดคราชและชลบุรียกเลิกครับ
    เพราะติดเรื่องการไว้อาลัย 100 วัน ของสมเด็จพระพี่นาง
    ทำให้ไม่สามารถใช้พื้นที่ของทางราชการได้

สนามต่อไปจะจัดขึ้นที่ไบเทค บางนา
    ในวันที่ 15 มีนาคม
    โดยจะแข่งลักษณะ Slide Night เหมือนเดิม

งานนี้ Drift King จาก มาเล สิงคโปร์ มาร่วมด้วย

ปล. สนามแรก BRC เริ่มเดือน พ.ค. ครับ

5. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    YO!!!! มีสาวๆ จาก สิงคโปร์ มาด้วยป่าวพี่

6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    อืมมมมมมมม

7. Sunko

Sunko New Member Member

2
    0
    0
    น้องตั้มเบาหน่อยเด๋วสาวคนข้างเค้าได้ยินเอาเด๋วก็อดไปโชว์สาวหรอก :D

8. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    5555555555

เดี๋ยวโดนไอ้หัวปลาทองโบกเอานะตั๊ม...

เดี๋ยวต้องรีบเตรียมรถไปโชว์ออกทะเลให้พี่ๆๆน้องๆๆดูกันซะแล้ว

9. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    เดี๋ยวขอกู print ก่อนนะ :):)

10. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    สงสัยจะไม่รอดแน่ๆๆ

11. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ที่สนาม BRC เริ่มเดือน พ.ค. เลยเหรอคับ นานจัง ต้องลงแดงแน่แน่เลย:cry:

12. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ใช่ครับ เพราะเดือนมีนาคมแข่งไบเทค ก้อเลยขอพักเดือนนึงครับ

13. lancerck4

2,280
    52
    48
    รับแซ่บคับน้าจอร์น เดี๋ยวจะตามไปดูลาดเลา..อิอิอิ

14. lancerck4

2,280
    52
    48
    วันนี้เพิ่งอ่านในTune By

เห็นบอกว่าต้องผ่านการคัดเลือกใน3-4สนามที่จัดมาเท่านั้น

ถึงจะมีสิทธิ์ได้แข่งสนามที่ไบเทคใช่ไหมคับ

15. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,927
    89
    0
    น่าจะเปลี่ยนแล้วครับ เพราะที่ผ่านมา เราจัดได้แค่สนามเดียวเอง เนื่องจากการไม่สามารถใช้สถานที่ราชการได้ เพราะติดไว้ทุกสมเด็จพระพี่นาง 100 วัน

ผมเชื่อว่าผู้จัดน่าจะให้แข่งได้หมดเลยในงานไบเทคครับ
    ยังไงจะสอบถามให้นะครับ :)

16. lancerck4

2,280
    52
    48
    รับทราบคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้