ไหน ๆ ตอนนี้ก้อมีกระทู้ ES ลงหนังสือครับ ขอเพิ่มซักคัน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย vee_01, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vee_01

vee_01 New Member Member

169
    14
    0
    พอดีปัยเจอในหนังสือ Car Performance มาครับ ES ของนายต้น เชียงกงครับ

สวย ๆ เลยเอารูปมาให้ดูกันครับ

ปล. เดี๋ยวนี้ม่ะค่อยเหงเค้าในบอร์ดเลยครับ ม่ะรู้หายปัยไหน อิอิ

2. psYchosis

psYchosis New Member Member

449
    47
    0
    งามครับ ดุดัน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2008
  3. Po-40

Po-40 New Member Member

11
    0
    0
    ขาวโปงดำดุดีจังคับ :D

4. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
  5. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    คันนี้แค่ภายในก็เป็นแสนแย้วววว

6. ซื้อมาเหมือนกันคับ เล่มนี้ ดูภายนอกก็ดูแบบแต่งstep ทั่วไปนะคับ แต่ภายในคันนี้ ของเขาครบจิงๆ เทพๆ ทั้งน้าน เห็นแล้วอยากได้ อิอิ สวยคับ

7. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    สวย ดุ เท่ จริงๆๆ

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข อ ง แ ต่ ล ะ ชิ้ น ร า ค า ช ว น ข น หั ว ลุ ก

9. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ของเดือนอาราย ปีอารายอ่ะครับ เผื่อจะได้หามาดูม้าง

10. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    อืม.....

11. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0
    พี่วีที่บ้านมีหนังสือหรือ ยืมอ่านหน่อยดิ//เดี๋ยวขี้มอไซ ตัวแรง 3เกีย ไปเอา

12. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    แนวรถดริ๊ฟขับหน้า

13. vee_01

169
    14
    0
    ถ้าป๋มจำไม่ผิดนะ เล่มที่ฉีกมา ( นิสัยดีมะ ) จะเป็นเดือน พฤศจิกายน - ธันวาคม 2007 ครับ

ฉีกมาจากที่ออฟฟิตอ่ะสรร มายืมอ่านเลยยย สบาย ๆ

ปล.ได้ข่าวว่า ลงหนังสือเหมือนกันนี่

14. D.N.A.

D.N.A. New Member Member

31
    0
    0

ได้ลง รูปเล็กเองพี่ ไม่ดังไรหรอก// เขาเน้นหน้าตา เลยได้ลง 555 //แต่คู่หูผมไม่ได้ลงอะดิ เป็นแบร็คกราวไป ////วันไหนไปสาดโค้งไหม เทอิน มันแน่นอนแบบนี้นี่เอง ขงแบบสุดๆๆเลยนะ///ถ้ามันดีจิง จะซื้อมาใส่กับ จักยานที่บ้านสักหน่อย ให้มันเข้าโค้งหนึบๆๆ

15. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ขอบคุณครับ

16. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0

แค่เปน แบคกราว ให้รถเพื่อน ก้อพอแล้ว น้ำตาไหล :cry:

TEIN เค้าดี สมราคาจิง ๆ .... นั่งทีน้ำตาก้อจะไหล
    :cry: :cry:

17. vee_01

169
    14
    0
    เศร้าแทนจิง ๆ ว่ะ เฮ้ออออ ม่ายงั้น 4WD คงช้ำจัย

น้ำตาไหลไงอ่ะ เห็นตูดสิบล้ออยู่รำไรเหรอ ปกติป๋มขับรถดีนะ เหงวันนั้น บอกอยากลองของนี่ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้