lสอบเรื่องผ้าเบรคคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nuicivic, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuicivic

nuicivic Guest

0
    0
    0
    คือรถผมผ้าเบรคหลังหมดจะเปลี่ยนใช้ของอะไรดีคับที่มันไม่ค่อยมีขี้เขม่ามากช่วยแนะนำด้วยคับ

2. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ถ้าเงื่อนไขไม่ค่อยมีขี้เขม่า มองข้ามเบนดิกไปเลย อย่างเยอะ แต่เบรคดีนะครับ เพิ่งเปลี่ยนมาได้ เดือนกว่า ๆ ที่ร้านพี่ใหม่ครับ

3. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ว่าจะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน เท่าที่ถามเพื่อนๆมาก็น่าจะเบนดิกนะ

4. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ใช้ อะเคโบโนะ อยู่ เขม่าน้อยกว่าของศุนย์ อีกครับ .. แต่เบรคออกแนวนุ่ม ไม่แข็ง แต่ขับเร็วๆ มีเหวอ แรกๆ ตอนนี้ชินครับ
    ถ้าขับในเมือง รถติดง่อยๆ ก็ akebono ก็ได้ครับ เขม่าน้อยดีครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ผ ม ว่ า ใ ช้ เ บ น ดิ ก เ ข ม่ า ก้ อ

ไ ม่ เ ย อ ะ น ะ คั บ น้ อ ย ก ว่ า 0 อี ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้