เครื่องดังช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย บุคลลทั่วๆไป, 20 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เรื่องด่วนครับพี่น้อง ......
    รถผมเกิดอาการเสียงเครื่องดัง(เดาว่า)สปริงวาวล์ดังครับ
    ต้องเช็คยังไงบ้างครับถ้าเอาไปให้อู่ทำนี่ราคาน่าจะเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าที่ให้การช่วยเหลือครับ

1. ๐๐ PoNg ๐๐

๐๐ PoNg ๐๐ New Member Member

120
    6
    0
    ลองเอาไปให้พี่หมีดูดิครับ รามอินทรา ซ.87

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    ตามนั้นครับ

3. noise_noi

noise_noi New Member Member

83
    4
    0
    ราคาตั้งวาล์ว อย่างแพงแล้วไม่น่าเกิน300 ครับ ควรตั้งเวลาเครื่องเย็นนะครับ อีกอย่างที่คิดว่าทำให้ดังอาจเป็นพวกสายพาน ลูกรอกต่างๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้