ทำสีตรงที่โดนกรีดที่ไหนดีคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย May_Outlaw, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. May_Outlaw

May_Outlaw New Member Member

50
    0
    0
    หลังจากที่โดนรถชนมาปลายปี เลยเคลมสีรอบคันทิ้งทวน เอารถไปเข้าศูนย์ฮอนด้าบางนาตั้งแต่ต้นปี เพิ่งได้รับรถคืนมาเมื่อวันที่ 28 ตอนเย็น พอตกวันที่ 29 ก็โดนกรีดรถตรงที่ทำงาน (ไม่รู้ไปจอดทับที่ใครรึเปล่า แต่ก่อนรถชนก็จอดตรงนั้นประจำ) ตั้งแต่ประตูหลังถึงท้ายอ่ะคับ (ลึกถึงสีรองพื้นเลย) ไปทำสีที่ไหนดีอ่ะคับ เพราะตอนนี้รถไม่มีประกัน ถามราคาที่ศูนย์ ก็ตก 7000 บาท มีที่ไหนแนะนำบ้างอ่ะคับ ขอแบบงานเนียนๆ สีไม่เพี้ยน ราคาไม่แรงอ่ะคับขอบคุณคับ ...... เฮ้อ...... อ้อ รถ04 สีดำคับ

ปล. (ขอบ่นนิดนึง) เบื่อไอพวกหน้าตัวเมียกรีดชาวบ้าน มีไรก็มาเจอกันแบบลูกผู้ชายดีวะ

2. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    เรื่องอู่ที่ทำเนียน ๆ รอผู้รู้มาตอบแล้วกัน แต่อยากรู้ว่าจอดแถว ไหนอะครับ ตึกไรเหรอ เพื่อน ๆ ที่ทำงานแถวนั้น จะได้ระวัง
    ถ้าเป็นผม แจ้งความทิ้งไว้ก่อน

3. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลองต่อประกันดูก่อนมั้ยครับ แล้วค่อยเคลม แต่ไม่รู้ว่าประกันที่เดิมจะถ่ายรูปรถหรือเปล่านี่สิ ส่วนเรื่องอู่ที่เนียน ๆ ลองไป master peach ดูมั้ยครับ

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ร้านพี่พจน์ ซ.อ่อนนุช54 ซิครับราคาย่อมเยาว์งานก็เนียนใช้ได้ครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    บ้ า น คุ ณ อ ยุ่ แ ถ ว ไ ห น ล ะ คั บ จ ะ ไ ด้ แ น ะ นำ ถู ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้