ขอดูรูปหน่อยครับ + คำแนะนำ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย RS13, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RS13

RS13 New Member Member

110
    0
    0
    1. เห็นตรงด้านขวามีที่ใส่สวิทซ์อยู่ อันหนึ่งเป็นปรับกระจกข้างไฟฟ้า
    แล้วอีกอันเป็นอะไรครับ
    2. แล้วตรงนาฬิกามันเป็นยังไง
    3. จะติดสปอท์ไลท์ เปลี่ยนกระจกมองข้างไฟฟ้า นาฬิกาต้องใช้ไรบ้างแนะนำด้วยครับ
    ใครมีรูปขอชมหน่อย

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    1. ช่องด้านบนของสวิตซ์กระจกมองข้าง ใส่ได้ 2 แบบ
    1.1 ใส่ช่องเปล่า ๆ ใส่ของได้
    2.2 ใส่สวิตซ์ ซันรูฟ/ตัดหมอก/TCS/ดีมเมอร์/ครุ้ย เลือกใส่ได้ตามความชอบ มีแค่ 3 ช่องนะคับ

2. ตรงนาฬิกาเป็นตามรูปคับ

3.1 จะติดสปอท์ไลท์ ต้องใช้สวิตซ์ + ตัวสปอร์ตไลท์ (ถ้ามีชุดสายไฟมาด้วยก็ดี ถ้าไม่มีก็เดินใหม่)
    3.2 เปลี่ยนกระจกมองข้างไฟฟ้า ต้องใช้กระจก 2 ข้าง/สามเหลี่ยมทึบด้านใน/สวิตซ์/ถ้าเป็นแบบพับไฟฟ้าด้วยจะต้องมีกล่องพับเพิ่มมาอีก 1 ตัว
    3.3 ใส่นาฬิกา หาแค่นาฬิกามาก็ใส่ได้เลยคับ ปลั๊กมีอยู่ด้านหลังอยู่แล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้