ถามเกี๋ยวกับ turbo แล้วก็ชุดนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ได้ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย tod_anglia, 30 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tod_anglia

tod_anglia New Member Member

12
    0
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ของเชียงกงครบชุด
    ถ้าของ d15b ใส่กับ zc หรือ b16a หรือ b20b ได้รึป่าวครับ
    ใส่ยากมั้ย ต้องแปลงอะไรบ้างครับ

2. tod_anglia

12
    0
    0
  3. ที่เห็นในรูปก้อ เทอร์โบ อย่างเราๆก้อซัก โบของอิม ไม่ก้อ พวกsr น่าจะ 3-6000
    อินเตอร์ซัก 4000 โบว์ออฟ25-3500 กรองเปลือย2000 เวสเกตไม่เห็นมี
    เดินท่อทั้งท่อร่วมไอเสีย แล้วก้อท่ออินเตอร์แล้วแต่ร้าน น่าจะต้องมีเกือบหมื่นนะ
    ปะเก็นต้องเสริมป่ะไม่รู้นะคับแล้วแต่บูสต์

น่าจะประมาณนี้เท่าที่รู้ละกัน เดี๋ยวรอคนอื่นอีกคับผม

4. tod_anglia

12
    0
    0
    ของมีครบๆเลยครับ เวสเกตมี เฮดเดอร์มี ท่อมีครบครับ คือแบบว่าไปเจอแบบยกครบชุดครับ ยกใส่รถเราได้เลยครบๆ ราคาน่าจะประมาณเท่าไหร่ 15k ซื้อได้ป่าว แล้วก็อีกอย่างที่อยากรู้ครับ เฮดใส่กันได้หมดมั้ยครับ เช่น d15b b16a zc b20 ใส่กันได้หมดมั้ยครับ หรืออะไรใส่ด้วยกันได้บ้างครับ ขอบคุณมากครับ

5. Spoon Zaa

Spoon Zaa New Member Member

73
    0
    0
    ผมมีครบชุดเป็นของสำนัก Top Fuel ใส่ B trubo GT2510 <HKS> เขา อินเตอร์ กรองเปลือย ท่อ ฯลฯ ของครบหมดครับ

081-733-7141 ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2008
  6. tod_anglia

12
    0
    0
    ขายเท่าไหร่คับ pm มาบอกก็ได้ครับ

7. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
  8. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    เท่าไรอ่ะคุณแบงค์ อยากรู้จัง

9. day

day New Member Member

28
    0
    0
    ผมดูแล้ว ราคาคร่าวๆทั้งชุดไม่รวมกล่องนะคับ มือ 2 น่าจะอยู่ประมาณ9พัน ถึงหมื่นต้นๆอ่ะคับ

ขอรายละเอียด ชุดโบด้วยคับของ top fule อ่ะคับ ราคาด้วยนะคับ กำลังจะเปลี่ยนแคมดันมีชุดโบโพล่มาซะงั้น ด่วนเลยนะคับ ก่อนตัดสินใจ ขอบคุณมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้