Birthday Party & Happy New Year 2008 By Man

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย ไทพเปอร์, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    โพสเลยแระกันนะครับ แบบว่าโพสช้ามันอายเค้า :D

งานี้ขอบคุณ
    น้ำเต้า ที่ช่วยผมเตรียมอุปรกรณ์เล่นเกมและลงทะเบียนรักนะจุ๊บๆ
    พี่ต่าย ที่ช่วยจัดการเรื่องเงินและสถานที่
    พี่เอก พี่ก้อง พี่ป๋อง สำหรับการเป็นพิธีกรฮาๆ :D
    พี่เก็ต พี่หน่า พี่เซียม ที่มาช่วยเตรียมงาน
    พี่หนึ่ง สำหรับของที่ระลึกสวยๆ
    เพื่อนๆทุกคน ที่มาช่วยงาน
    พ่อแม่ที่ทำให้ผมมีวันนี้.......(เกี่ยวไหม):p
    สุดท้ายขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกคนด้วยนะครับ ที่มาร่วมงาน

2. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    โอ้ว โรแมน...มาก

นายแบบนางแบบหมวก สุดหล่อ...และสุดสวยสวยสุด

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2008
  3. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    นางแบบเสื้อด้วย อิอิ

คุยโทรศัพท์ มันยังเท่เลย...

นิ้งหน่อง ออกจากวงแพนเค้กมาทำ Boy Band

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  4. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เจษ : ได้ข่าวว่าใครจะแต่งงานอะ
    ป๋อง : เค้าไม่ยู้........

ว่าที่ สส ย่อมาจาก นายกสมาคม เสียวสาด

เฮ้ย! นี่มันทำไรกันอะ 5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  5. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    อบอุ่น สบายๆ I love ES Group

ล่าลายเซ็นกันใหญ่เลย..

มุมสูงบ้าง

6. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    มุมสวยๆ

ทำท่าเดียวกันหมดเลย...

7. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    มุมสูงๆนี่มันก็สวยดีแฮะ

ตู้ซิงมาพร้อมกับ ES แดงโหดๆ

เพื่อนๆมายืนต้อนรับ อิอิ

8. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ตูดสวยๆ

นี่ก็ตูด 555 ตูดใครวะ

นี่ข้างหน้า แต่ต้องบอกด้วยเหรอ 55 นั่นสินะ

9. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    รถขาวนี่สวยดีนะ อิอิ

โหดๆ

คู่ๆ

10. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ป๋าครับพี่ต่ายฝากทวงตอร์เบอร์รี่ มันหมดแล้ว

11. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ระหว่างรอเปิดงาน

เริ่มงาน

กูหล่อมีไรป่าวตุ้ย...

12. TO SPOUT5

TO SPOUT5 New Member Member

43
    4
    0
    สวยทุกรูปเหมือนเดิมเลยนะคับ ปาทานนนนนน

13. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    อุ๊ย! น้องก้อย.....(ลั่นทุ่ง)

คนที่ดวงดีที่สุดในคลับก็คือไอ้คนที่มันยกสองนิวอะครับ

แล้วก็ดูสายตามัน หื่นใช้ได้เลย...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 มกราคม 2008
  14. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    หมดแล้วครับ ช่วงเล่นเกมไม่ได้ถ่ายเลย ยุ่งมากครับ

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับผม

15. BLACKCIVIC

BLACKCIVIC New Member Member

84
    0
    0
    ยังหาเวลามาเก็บภาพให้ชมได้นี่ก็สุดยอดเเล้วท่านประธาน

16. momo0101

momo0101 New Member Member

182
    19
    0
    ขอบคุณคับ รูป สวยๆๆ มากๆๆ คับ

17. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ดีใจที่ประธานยังไม่ทิ้งกล้อง

18. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    คริคริ คิดถึง บ้างมั้ย 55555 หน้าที่นี้ สำคัญ ยิ่ง

19. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ภาพสวย คับ...

20. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ขอบคุณครับ สวยงาม

21. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ฝีมือไม่ตกนะแครบ สอนผมม้างน๊า

22. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ภาพสวยดีครับ..ชอบๆ.......แต่ตาแมนไม่ยอมตามไป ต่อกัน นะจะได้เก็บภาพ มาอีก...หุหุหุ

23. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    หล่อๆสวยๆทุกคันเลยคร๊าบ

24. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เฮ้อๆ อยากไปมากๆ แต่พอดีคนที่มาด้วยเขาอยากกลับไปนอนแล้วอะครับ:D

คิดถึงใคร ใครคิดถึงพี่ป๋อง:p

ก็เผลิทิ้งไปหลายทีนะพี่เอ นี่ก็มาจากพี่ป๋องพี่เซียมช่วยถ่าย

25. PRIMO - ES

PRIMO - ES New Member Member

24
    0
    0
    :) รูปสวยมากครับ เสียดายที่ติดงาน ไม่ได้ไป :cry:

26. hacker

hacker New Member Member

131
    9
    0
    กึ๊ดเลย ทั่นประทาน

27. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ขอบเตียง เอ้ย ขอบคุงคับท่านประธาน

28. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ฝีตูด ( มือ ) ยังเยี่ยมเหมือนเดิม

29. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    สุดประเทศ เลยท่านธาน

ปล.ถ่ายทอดฝีมือให้ข้าพเจ้าบ้างสิ กิ๊ว ๆ ๆ ๆ

30. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สุดยอด...สุดติ่ง...สุดเตี๋ยว....โอ้ยสุดจะบรรยายแล้ว...เขากลับมาแล้ว
    กับคำว่า "ตากล้อง Super เขียว"...เยี่ยมมากครับท่าน:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้