หวัดดีคับผมเพิ่งเขามาอยากได้สติกเกอร์club

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย oak_drift, 7 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oak_drift

oak_drift New Member Member

25
    0
    0
    หวัดดีคับผมเพิ่งเขามาอยากได้สติกเกอร์clubคับสมัคสมาชิกยังไงอ่ะผมอยู่จังหวัดกาญอ่ะคับ:)
    ผมใช้EVO II คับผากเนื้อฝากตัวด้วย

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
  3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    มาเจอ กันก่อนครับ
    สร้างสัมพันธ์กันก่อนครับ (ไม่เอาเกินกว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ)นะครับ:D:D:D:D

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    เกินได้ เฉพาะสาวๆ ใช่ม้า

ยินดีรู้จักคับ

5. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18

หุหุหุ พวกพี่นิ ไวจริงๆ เบียร์ว่าเบียร์เข้ามาดูตลอดนะ ยังไม่ทันเลย

ยินดีครับ ยินดีครับ ก็ยังไงถ้าได้เข้ากรุงเทพ ก็อยากให้มา meeting
    กันก่อนครับ เรื่องsticker ไม่มีปัญหา แต่รบกวนอ่านกฎการรับสมัคร
    Evolution Thailand ก่อนนะครับ หน้า 1 กระทู้รับสมัคร ครับ

6. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
  7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เพื่อความเป็นระเบียบ โปรดอ่าน เข้าเงื่อนไข ก้อจัดมาคับ มามัทติ้งจะได้รู้จักกันคับ แต่ละคนฮาๆ ทั้งน้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้