อุปกรณ์ เครื่อง SR 20 DE

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย wutpioneer, 29 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    พอดีมีญาติที่เป็นเต้นรถ เข้าจะขายเครื่อง SR 20 ให้เข้าบอกว่าเครื่อง2000 ผมก็ไม่รู้ว่าตัวไหน ขายแบบถูกๆๆ 10000(กัดฟันให้ราคา เข้าขอกซื้อมาแพง ) ถ้วน เข้าบอกว่าอุปกรณ์ครบไอ้เราก็ไม่รู้ว่าต้องใช้อะไรบ้าง 1.เครื่อง 2.ชุดเกียร์ +คัน 3.ชุดสายไฟ อยากถามพี่ๆว่าต้องมีอุปกรณ์ อะไรอีกเปล่าครับ ค่าว่างเครื่อง 10000 อยู่ไหมครับ แล้วเครื่องดีหรือไม่ดีเรามีวิธีดูไหมครับ ไม่รู้จิงๆๆนะไม่ได้โม :):cry:

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    ผมก็รู้ไม่เยอะ ... อิอิ เดี่ยวรอผู้รู้มาอีกทีน่ะครับ :D

แต่เท่าที่รู้ ก็เกือบครบแล้วน่ะครับ
    ดูหน่อยละกันน่ะครับ เครื่องยกลง ไม่แน่ใจว่า วิ่งมาเยอะหรือเปล่า
    ถ้าเยอะก็ไม่น่าเล่น ครับ

ค่าวาง+วาย 10000 อยู่ครับ :D

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ต้องดูอะครับว่าเป็นเครื่องยกลงหรือเปล่า
    10000 ถ้าเป็นเซียงกงก็ถูกมาก
    แต่ถ้าเป็นยกลงก็ธรรมดา ต้องดูด้วยว่าใช้เยอะหรือเปล่า
    เครื่อง+เกียร์ + กล่อง + เพลา ชุดสายไฟ
    ไดชาร์ คอมแอร์ ไดสตาร์
    ค่าว่างกับวายสายไฟ ก็ 10000
    ประมาณนี้ ไงรอผู้รู้มากกว่ามาตอบอีกครับ.....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2008
  4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    รอผู้รู้มาอบคร๊าบ อับปายๆ

5. พีโออาร์_Rizible

พีโออาร์_Rizible New Member Member

305
    17
    0
    อัพปายก๊าบบบ ดูดีๆนะคับ

6. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ตามคนข้างบนครับ

ดูของดีๆ เอามาครบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้