ประกาศ มิตติ้งเสาร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย auijzvvti, 6 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    มิตติ้งเสาร์ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2551

เจอกันที่เดิมครับ ที่ปั๊มเจท ม.กรุงเทพรังสิต เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับ

และ

ขอประกาศมิตติ้งล่วงหน้าครั้งต่อไป ของเสาร์ที่ 8มีนาคม 2551

เจอกันที่ สวนสนุกวันเดอเวิล ตรงข้ามกับห้างแฟร์ชั่นไอท์แลนด์ รามอินทรา เวลาจะนัดกันอีกทีนะครับน้าฮิมฝากบอกมาครับ

2. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ร๊าบซาบคร๊าฟฟฟฟฟ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    รับทราบคร้าบบบบบ......น้องอุ้ย.....อิอิ

เสาร์นี้...เจอกัน...ที่ปั้มนะคับ

ส่วนมิตติ้ง...ครั้งหน้า วันเสาร์ที่ 8 มีนาคม 2551 เจอกันที่ สวนสนุกวันเดอร์เวิร์ล ตรงข้าม แฟชั่นไอส์แลนด์..ก้อคอนเฟิร์มคร้าบบบ

4. เสาร์ที่ 8 มีนาคม 2551 รับทราบเช่นกันคับบบบ

5. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    รับทราบครับ

6. ดันไปคับ

7. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รับทราบค๊าบบบบ

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    จัดไปครับ.................

9. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับพี่ดีครับท่าน

ใช่ครับคุณ พี่

10. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับพี่ดีครับท่าน

อกหัก หักอก......................................งงตัวเอง..........พิมพ์ทำไม
    แล้ว..........อ่านทำไมละ.......................เฮ้ย BYE BYE

11. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    อารายกันเนี่ย งง

12. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มิตติ้งหน้าเจอกานนะค๊าบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้