ถามหน่อยครับเรื่องวัดรอบ Auto gauge

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย kooknv, 11 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    เวลา ปิดกุญแจไปที่ IG เข็มมันจะตีขึ้น 1รอบแล้วก็ลงที่เดิมปะครับ
    แล้วเวลาสตาร์ทเข็มมันก็จะตีขึ้น 1รอบเหมือนกัน อย่างนี้ต่อถูกปล่าวครับ
    แต่เวลาเร่งรอบก็ปกติ ผมใช้ของAuto gauge แบบที่มีหมุนปรับรอบอยู่ล่างขวา ขนาด3"ครึ่ง
    พี่ แจ็ก.....ตอบที น่าจะตัวเดียวกัน.

2. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    น้องjackจัดไป ของพี่เป็นรุ่นเข็มไม่กวาด...:D

3. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แหะๆๆๆ ตอบ ไปและน้องกุ๊ก ทางทอสับ อิอิอิ
    เอา + (สีแดง) เข้า สวิตกุนแจ แกร๊ก สุดท้ายครับ (แกร๊ก)ที่ไฟเครื่องโชว์นะครับ

ของผมต่อแบบนี้อะ ไม่กวาดเหมือนกันน๊า แต่ๆๆ รุ่นของน้องกุ๊ก ไม่น่าจากวาดนะ ถ้า + แดงเข้าถูก
    แต่ไม่แน่ใจกับเครื่อง คาบูร์ นะครับ :D:D:D

4. thai_thai

thai_thai New Member Member

65
    1
    0
    อิอิ...........วัดรอบเข็มมันกวาดหรอกุ๊ก...........กวาดไปหมดกระเป๋าเลยหรือป่าว....................อิอิ
    ตัวอะไรเอ่ยเอาไว้ขี่ไม่ชอบกินหญ้าแต่ชอบกิน................เงินในกระเป๋าอ่ะ............................
    ว่างๆจาให้ใส่หน้าปัดขาวหน่อยนะ.........

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วทะมายต้องกวาดด้วยล่ะ รถไม่สะอาดเหรอ อิอิ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ล่าสุดพังไป กะมือน้องกุ๊กและ เอาใหม่ๆๆๆนะกุ๊ก

7. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อือ...เอาใหม่เอาใหม่...:cool:

8. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    กรำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้